Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Mở phiên thấy tâm trạng hồi là cơ hội thoát có vẻ khá rõ.
Xem ra chim chóc lớn bé gì cũng vẫn đang sợ cành cong.
Thị trường có xấu đi nhưng cũng ko đến mức quá anh Tí. Tạm thời trend chính vẫn sideway thỉnh thoảng có vola mạnh thôi. Cố gắng nhìn đúng bản chất thì hạn chế khả năng sai lệch anh ạ

Thị trường có xấu đi nhưng cũng ko đến mức quá anh Tí. Tạm thời trend chính vẫn sideway thỉnh thoảng có vola mạnh thôi. Cố gắng nhìn đúng bản chất thì hạn chế khả năng sai lệch anh ạ
Hôm qua đọc trên twitter có câu của ông nào đó dịch ra đại loại là: tôi giàu không phải vì tôi dự đoán đúng thị trường mà vì tôi nhận ra sai lầm và sửa chữa kịp thời.

Mở phiên thấy tâm trạng hồi là cơ hội thoát có vẻ khá rõ.
Xem ra chim chóc lớn bé gì cũng vẫn đang sợ cành cong.
TT sẽ phân hóa nhóm ngành nào lợi nhuận nhiều Q3 ra kết quả kinh doanh tốt vẫn sẽ được TT ưu tiên.cửa lên vẫn có.ngành nào lợi nhuận tụt dốc thì sẽ giảm thôi.giờ là lúc cần tới bản lĩnh

Ơn giời còn gì bán sạch để các chơi vơi nhau thôi:20:
Thế đằng ấy đã pán xong rồi hả? Lại khóc, íu đuối từ khi nào vậy? :40:
Từ bao giờ ko nhớ, hồi bầu Kiên, rồi giàn khoan HD981...vân vân và mây mây các kiểu, mua giá sell off chưa bao giờ lõm, người mau quên quá :4:
Còn bi chừ, vẫn thế thôi, nhỉ? :21:

sản xuất tai nghe cho apple có kế hoạch chuyển dịch từ CN qua Vịt cái KBC chạy ngay
Thằng Goertek này có nhà máy ở Bắc Ninh nhiều năm rồi Bắn ơi, giờ nó expend nhà máy Việt Nam thôi. Mấy năm rồi nhà máy VN nó vẫn mở rộng đều luôn. Có mỗi cái đểu là nhà máy to ra là nó cắt dần đầu cấp VN, vì nó đủ size để đưa cty phụ trợ nó sang VN làm.
Trước anh sửa máy CNC cho bọn này

Thằng Goertek này có nhà máy ở Bắc Ninh nhiều năm rồi Bắn ơi, giờ nó expend nhà máy Việt Nam thôi. Mấy năm rồi nhà máy VN nó vẫn mở rộng đều luôn. Có mỗi cái đểu là nhà máy to ra là nó cắt dần đầu cấp VN, vì nó đủ size để đưa cty phụ trợ nó sang VN làm.
Trước anh sửa máy CNC cho bọn này
@arrowhanoi làm cho công ty nào mà khách hàng toàn công ty to vậy?

có bác nào có thông tin vụ THM ngoài hà nội làm nhà chung cư cao cấp có hành lang 1.42m ko ạ.mình nghe nói vova có độc quyền phân phối và cũng ít nhiều có trách nhiệm trong vụ này.vì thông tin ko chính xác và ko báo nào đưa tin lên ko rõ thế nào.đăng ký mua căn vincity Q9 mà giờ hỏi các bạn môi giới là hành lang rộng bao nhiêu thì tất cả đều trả lời là vẫn phải được bảo mật tới cuối tháng 10 này.thực sự 1.42 thì đi lại kiểu gì và rất nguy hiểm khi hỏa hoạn xảy ra

có bác nào có thông tin vụ THM ngoài hà nội làm nhà chung cư cao cấp có hành lang 1.42m ko ạ.mình nghe nói vova có độc quyền phân phối và cũng ít nhiều có trách nhiệm trong vụ này.vì thông tin ko chính xác và ko báo nào đưa tin lên ko rõ thế nào.đăng ký mua căn vincity Q9 mà giờ hỏi các bạn môi giới là hành lang rộng bao nhiêu thì tất cả đều trả lời là vẫn phải được bảo mật tới cuối tháng 10 này.thực sự 1.42 thì đi lại kiểu gì và rất nguy hiểm khi hỏa hoạn xảy ra
FB om sòm mấy hôm nay rồi. Căng băng rôn đỏ lên xe ô tô đi diễu hành phản đối luôn nhưng cá nhân mình nghĩ chẳng đi đến đâu vì HĐ mua nhà chung cư ko có điều khoản nói rõ kích thước hành lang thì kiện vào mắt :1:

Ngu thì chết chứ bệnh tật gì?
Khi mua không xem thiết kế chi tiết à?
Dân mình là chúa hay ăn vạ. Nhất là cứ cậy mình nghèo, đầu không có tóc nên lăn dưới chân ông nhà giàu xin đểu.

Status
Not open for further replies.
Back