Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
@4pillars : Hồ đa láo thặc, cả 2 nhịp sáng ko nhúng sàn phát nào
chị thu cần đi ngụ,
>4,6k tỷ phiên sáng, thật ko tệ chút nào.
Hết chiện chiến trường, hôm nay
Em zai bị Margin Call chị ợ...
Đang từ Full 800% Margin...roẹt một nhát...còn lại 8% cổ...huhu
Đời nghèo từ đây...mèo lại hoàn mèo...huhu
Khóc hết cả buổi sáng, không nói nên lời nào luôn...huhu

Lại Đại Bại nữa rồi, Tà Đạo không thể thắng nổi Chánh Đạo, thậm trí còn không bì ngang được Trung Gian Đạo nữa...thật bi thảm...cuộc đời tôi ơi...huhu

Em zai bị Margin Call chị ợ...
Đang từ Full 800% Margin...roẹt một nhát...còn lại 8% cổ...huhu
Đời nghèo từ đây...mèo lại hoàn mèo...huhu
Khóc hết cả buổi sáng, không nói nên lời nào luôn...huhu

Lại Đại Bại nữa rồi, Tà Đạo không thể thắng nổi Chánh Đạo, thậm trí còn không bì ngang được Trung Gian Đạo nữa...thật bi thảm...cuộc đời tôi ơi...huhu
Đừng khóc thầy ạ, vì tôi cũng như thầy, ko thể tin nổi, chưa đến 1 tuần bay sạch lãi, lại còn lõm nữa chứ...đúng năm kinh điển.

Nhà đầu tư cá nhân, năm nay đa phần chắc khóc hết nước mắt vào tháng 7 rồi chị ơi. Năm nay quá nhiều thiên nga đen, đầu năm 1 con, giờ thêm 1 con nữa.
Sau mỗi lần như vậy chúng ta lại trưởng thành hơn em ạ.
Hãy cảm ơn vì dù khó khăn nhưng chúng ta vẫn có thể ngồi đây, bình tĩnh đón nhận và tiếp tục cuộc chơi.

Trước đây, những lo ngại về khủng hoảng mình không quan tâm và khá là bất ngờ vì cú sụt giảm từ 1.204 điểm.
Nhưng ngày hôm nay mình lại khá là lo ngại và cho rằng chúng ta phải đối mặt với mức suy giảm lớn hơn chứ không đơn giản là 1 cú điều chỉnh nhanh.

Trước đây, những lo ngại về khủng hoảng mình không quan tâm và khá là bất ngờ vì cú sụt giảm từ 1.204 điểm.
Nhưng ngày hôm nay mình lại khá là lo ngại và cho rằng chúng ta phải đối mặt với mức suy giảm lớn hơn chứ không đơn giản là 1 cú điều chỉnh nhanh.
Chi Đại mà còn nói vậy thì coi như toi...

Lúc 1025 mình cũng có dự đoán có thể có pha úp sọt nhưng không nghĩ sẽ úp sọt các tay chơi trong hoàn cảnh này. Nó có đầy đủ tất cả các lý do. Giờ mình nghĩ tuần sau sẽ có cú hồi kha khá

Status
Not open for further replies.
Back