Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
VC có nhõn vài hot girl, lại hay bận rộn. Mèo hồng thì chỉ anh Cờ gọi mới lên :10:, Sữa thì chắc Kào nhắc mới nổi :21:. May, Bon thì tháng dạo 4R đôi lần.. nên khó quá thầy ợ :19:.
Có mỗi chị Đại với Cô Việt kiều Mỹ hay on line thì cùng chơi KSB cả mà chẳng thấy động viên an ủi tí nào, chán quá thầy nhở :24:
Để ai rành game vào an ủi mới có giá trị.
Mình ăn ké, thấy động là chạy như phương châm cụ @Cdg thôi :21:

Đã hết cân bằng chưa thầy :1:
Trụ vẫn đỡ Mod ạ, nên vài phiên tới vẫn như này, mai có khi anh Vova cứu giá cho VNI không chừng.
Nhưng cứ loay hoay rồi cũng phải chỉnh, mới có đà tiến lên, em đoán đại thế.
Banks tốt là điểm cả TT đã biết trước, chuyện sau đó thì sao?
Riêng với Pns và Mid tăng rồ đoạn rồi, em giữ quan điểm cũ, đã bái bai thì không hẹn quay lại.
Cứ ngồi chờ, không vội :1:

thức thời thôi anh ạ. chứ để tra tấn chết à :21:
Sau 2 tháng thì thấy TK đầu tư vẫn tăng mạnh hơn đấy.
Thống kê nghiên cứu của mấy ông giải Nobel không đùa được đâu.
Làm sao để kết hợp nhuần nhuyễn 2 phương pháp và không còn tâm lý phân vân khi mua bán nữa mới mong cải thiện lợi nhuận được.

khi 100 trứng cho vào 1 giỏ,phải chăng mẹ ÂU CƠ sắp cho nở trăm trứng thành trăm người con chia nhau canh giữ non sông đất nước.các bác lên núi hay xuống biển đây.khi quyền lực tập trung về 1 người thì chúng ta biết nó sẽ ntn rồi.ko phải tự dưng mà a CHUM chưi chế độ cộng sản và phe XHCN,a ấy ko nói gì tới VN chắc là trừ VN ra.chúng ta sắp được lên thiên đường rồi.mời cả nhà tiếp tục mua chứng ạ.
http://congan.com.vn/tin-chinh/ra-m...-tren-1-trieu-ty-dong-von-nha-nuoc_62721.html

khi 100 trứng cho vào 1 giỏ,phải chăng mẹ ÂU CƠ sắp cho nở trăm trứng thành trăm người con chia nhau canh giữ non sông đất nước.các bác lên núi hay xuống biển đây.khi quyền lực tập trung về 1 người thì chúng ta biết nó sẽ ntn rồi.ko phải tự dưng mà a CHUM chưi chế độ cộng sản và phe XHCN,a ấy ko nói gì tới VN chắc là trừ VN ra.chúng ta sắp được lên thiên đường rồi.mời cả nhà tiếp tục mua chứng ạ.
http://congan.com.vn/tin-chinh/ra-m...-tren-1-trieu-ty-dong-von-nha-nuoc_62721.html
Hôm trước cụ vừa mới nhận thấy cơ hội mang túi ba gang đi nhặt vàng, sao giờ thay đổi nhanh quá vậy?

Anh Chum ảnh chửi là đúng rồi còn gì, mà chửi lâu rồi, ko phải bây giờ mới chửi :21:

JOhn kerry! đã báo cáo từ năm ngoái ồi. tại V là kte thị trường. kinh tế XHCN (cũ) không tồn tại. mà chỉ là học thuyết kinh tế.

mới mua được cái KIM thôi bạn ơi.giờ vấn chưa có tiền mua chỉ và mua vải lên thôi ko may nữa.buồn vậy đó.....:102::102::102:
Chả riêng gì cụ. Trên này rất nhiều ACE xấu tính vãi ra. Mua vào rồi thì khen lấy khen để, bán ra cái đổi giọng ngay :21:
Đành rằng có thể là thấy tốt mới mua, thấy xấu mới bán. Nhưng lạ cái là chỉ cần giảm 5-10% là gió đã xoay chiều?
Mà chả đưa ra lý do lý trấu cụ thể nào để kẻ hèn này sáng mắt sáng lòng cả :21::21::21:

Chả riêng gì cụ. Trên này rất nhiều ACE xấu tính vãi ra. Mua vào rồi thì khen lấy khen để, bán ra cái đổi giọng ngay :21:
Đành rằng có thể là thấy tốt mới mua, thấy xấu mới bán. Nhưng lạ cái là chỉ cần giảm 5-10% là gió đã xoay chiều?
Mà chả đưa ra lý do lý trấu cụ thể nào để kẻ hèn này sáng mắt sáng lòng cả :21::21::21:
Nhột và nhức nhối v ãi...ắt xì.

Status
Not open for further replies.
Back