Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Chả riêng gì cụ. Trên này rất nhiều ACE xấu tính vãi ra. Mua vào rồi thì khen lấy khen để, bán ra cái đổi giọng ngay :21:
Đành rằng có thể là thấy tốt mới mua, thấy xấu mới bán. Nhưng lạ cái là chỉ cần giảm 5-10% là gió đã xoay chiều?
Mà chả đưa ra lý do lý trấu cụ thể nào để kẻ hèn này sáng mắt sáng lòng cả :21::21::21:
điển hình là em; cứ mua vào lõm 5% là em shut hết bất kể tốt xấu

Chả riêng gì cụ. Trên này rất nhiều ACE xấu tính vãi ra. Mua vào rồi thì khen lấy khen để, bán ra cái đổi giọng ngay :21:
Đành rằng có thể là thấy tốt mới mua, thấy xấu mới bán. Nhưng lạ cái là chỉ cần giảm 5-10% là gió đã xoay chiều?
Mà chả đưa ra lý do lý trấu cụ thể nào để kẻ hèn này sáng mắt sáng lòng cả :21::21::21:
mình là người tốt bạn ơi,mình đâu có xấu tính như những người a e thiện lành kia.mình vẫn nói các bạn lên mua và lắm giữ và cơ hội ăn bằng lần sẽ tới.các bạn hiểu nhầm rồi nói mình nọ kia mình buồn quá.mình nghèo lên ai cũng chửi mình được hết ý.mình vẫn tin vào đường lối của đảng và chính phủ.<nhưng mình hay làm ngược lại bạn gì ơi>

điển hình là em; cứ mua vào lõm 5% là em shut hết bất kể tốt xấu
Như này thì cắt rồi nối liên tục hả bác? :4:
Nguyên tháng rồi, em gánh đòn + chịu lõm 4%, nâng lên hạ xuống vụ cắt/hông cắt vài lần.
Cuối cùng lỳ luôn, rồi 1 tuần sau thì anh Lãi quay lại, tăng thêm phần quà to. :21:
Túm lại, vừa kiên trì vừa phải tỉnh táo mới ổn :1:

Như này thì cắt rồi nối liên tục hả bác? :4:
Nguyên tháng rồi, em gánh đòn + chịu lõm 4%, nâng lên hạ xuống vụ cắt/hông cắt vài lần.
Cuối cùng lỳ luôn, rồi 1 tuần sau thì anh Lãi quay lại, tăng thêm phần quà to. :21:
Túm lại, vừa kiên trì vừa phải tỉnh táo mới ổn :1:
nên em hỏi nhiều nhưng mua phải căn lâu anh ạ; em mua xong lõm khá vậy là em shut

nên em hỏi nhiều nhưng mua phải căn lâu anh ạ; em mua xong lõm khá vậy là em shut
Để tỷ lệ cắt lỗ bao nhiêu phụ thuộc tỷ lệ chiến thắng và tỷ lệ lãi/lỗ thầy thường thu được ở những case chiến thắng nữa.
Thậm chí để cùng tỷ lệ lãi lỗ, có cùng tỷ lệ chiến thắng mà sau 1 cơ số lệnh còn ông lãi, ông lỗ nữa là.
Trò chơi con số nó vi diệu lắm :21:

Status
Not open for further replies.
Back