Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
WB đầu tư được 20%/năm nhưng MM chơi 220%/năm.
Không ham sao được,
side của buffet to nên đánh thế là quá giỏi và duy trì liên tục trong một thời gian dài. Anh mark phải đi đến cuối con đường mới biết còn hay mất chị. Cá nhân em, chỉ mong mỗi năm kiếm tầm 20%-30/năm thôi thì em cũng xin nghỉ về quê sống cho khỏe, cơ mà sợ không làm được.:2:

Last edited:
side của buffet to nên đánh thế là quá giỏi và duy trì liên tục trong một thời gian dài. Anh mark phải đi đến cuối con đường mới biết còn hay mất chị. Cá nhân em, chỉ mong mỗi năm kiếm tầm 20-30/năm thôi thì em cũng xin nghỉ về quê sống cho khỏe, cơ mà sợ không làm được.:2:
Thích thì nhích thôi.
Tôi giờ chỉ có 1 TY là chứng.
Nếu không trở thành triệu phú đô la chỉ bằng cách chơi đàng hoàng và có phương pháp trên TTCK, đời tôi coi như là thất bại :19:

side của buffet to nên đánh thế là quá giỏi và duy trì liên tục trong một thời gian dài. Anh mark phải đi đến cuối con đường mới biết còn hay mất chị. Cá nhân em, chỉ mong mỗi năm kiếm tầm 20-30/năm thôi thì em cũng xin nghỉ về quê sống cho khỏe, cơ mà sợ không làm được.:2:
Size của bác Bu phẹt mà 20% thôi thì cũng khiếp đi được rồi mà chị đại còn mong bác ấy ăn bằng lần :15:

Đưa tui xem cho Thầy Bắn...đang buồn quớ, kiếm cớ giải sầu đây... Ngày tháng năm giờ sinh, đều phải chính xác, theo dương lịch nhé...nơi sinh rõ ràng...để tui ôn bài nào???
16h ngày 17/10/1987 theo âm lịch, dương lịch là 07/12/1987; tại Xã Thanh Ngọc, Huyện Thanh Chương, Tỉnh Nghệ An
Anh Kao xem dùm em

Tks Thầy Táo, may anh Cào nay rảnh
Bị Bà Nga đen bả vật bả hành...mà chưa thấy lối thoát...nên nó mới vại Thầy ợ... Rảnh thì ko rảnh rồi...nhũn não...hic hic
###
Số Thầy năm nay không thấy tín hiệu chuyển việc nhóe...
Năm nay và năm sau...phòng ngừa có động ở cung Thê...không phải ở cung Quan...he he he

Bị Bà Nga đen bả vật bả hành...mà chưa thấy lối thoát...nên nó mới vại Thầy ợ... Rảnh thì ko rảnh rồi...nhũn não...hic hic
###
Số Thầy năm nay không thấy tín hiệu chuyển việc nhóe...
Năm nay và năm sau...phòng ngừa có động ở cung Thê...không phải ở cung Quan...he he he
ý là sao anh Cào; không thấy tín hiệu chuyển việc là về mặt lá số chuyển việc không có tín hiệu tốt; còn ý sau thì em hiểu, Cảm ơn anh Cào nhiều

Status
Not open for further replies.
Back