Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Sáng thấy Trương Huy San láo toét ám chỉ bảo không đáng làm quốc tang. Ngứa tai vào cmt thiên hạ lại tưởng mình có họ với CTN :21:
he he, nàng nhiều năng lượng quá
bạn THS cũng chỉ là 1 dạng dư luận viên được trả tiền thoai :21:. Bạn í đc nói thoải mái đến các yếu nhân mà ko bị quy chiếu kết tội theo NĐ31

Gió đông đã về chưa chị @Colaido ui :), CE chị hiện lên nhé

Sent from my iPhone using Tapatalk
yesssssssssss
@James747 : cuôn KLF phát văn bản lấy í kiến cổ đông, ko cần đến phiên họp bất thường >>>> suy ra gian đởn là đã có 1 nhóm cổ đông lớn nắm đc quyền chi phối, ko cần đọc các nội dung trả lời nhóe

SSI lại rút phích, không mua mới thì thầy bán cho ai?:21:
Tình trạng chung, nào giờ vẫn thế, hễ TT có biến là nhà đài cắt cầu dao, sợ thặc...
Mục tiêu tinh gọn các công ty CK trên sàn còn đó, nhưng gom lại thì nhỏ lẻ bít cửa vì lộ bài cho cái xem trước rồi.
Riêng chiện mua bán cứ tùy duyên, thường em mua khi dễ mua và bán khi dễ bán, không chen lấn xô đẩy đâu mà thầy lo :21:

Tình trạng chung, nào giờ vẫn thế, hễ TT có biến là nhà đài cắt cầu dao, sợ thặc...
Mục tiêu tinh gọn các công ty CK trên sàn còn đó, nhưng gom lại thì nhỏ lẻ bít cửa vì lộ bài cho cái xem trước rồi.
Riêng chiện mua bán cứ tùy duyên, thường em mua khi dễ mua và bán khi dễ bán, không chen lấn xô đẩy đâu mà thầy lo :21:
:21: tôi có lo gì đâu ví dụ thầy nói "nếu là em sẽ không mua lúc này" thì khác.

nhưng ghi nhận là thầy bói VNI đang chuẩn, cứ giữ vững feeling, qua mốc đã bói là tôi lại ghi nhận mốc bói của thay "bốn cọc":21:

Dù rằng ít khi chém nhau, nhưng lúc nào cũng thủ dao, em với thầy lạ gì nhau, nhẩy? :21:
Mà sáng nay em đã nhồi thêm tí rầu, vì lâu lâu cứ nên test vía xem cô còn thương không ấy :10:
Cơ bản vẫn cứ hold til die :19:
chưa dùng dao bao giờ nhé, mới vài "đường lưỡi" thôi:21:
Cái vụ hold til or to die thì tùy thầy, em cò rỉa thôi.

chưa dùng dao bao giờ nhé, mới vài "đường lưỡi" thôi:21:
Cái vụ hold til or to die thì tùy thầy, em cò rỉa thôi.
Hiểu mà, lưỡi không xương nhưng thường "cắt ngọt", vài giọt nước bọt có thể hạ cả đoàn quân, he he... :19:
Vụ hold til die này thật sự rất tiếc, khi em nhắc anh Pò mà không theo. :1:
Chỉ vì cái tật yêu cổ chữa không dứt, chứ chuyển full hàng thì tầm này có thể theo chân thầy đi cò rỉa khắp thiên hạ roài :21:
Rái vẫn chỉ là Rái, còn phia mới bì nổi với thủ tờ rưởng 4 cọc gì gì ấy :10:

Status
Not open for further replies.
Back