Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Thầy ôm rất nhiều DK mà lại không có con này à?
Em ngại rủi ro anh ạ. Đợt trước trong ngoài bất ổn, ưu tiên lựa chọn doanh nghiệp của em là ko nợ, nợ ít càng tốt. Với lại đọc kỹ thì cái giàn khoan nước sâu của nó vẫn đắp chiếu nên thôi. Chọn ăn ít nhưng chắc. Con PVS đi chậm nhưng chắc cũng đến đích thôi.

a phải hiểu, mỗi lệnh a đặt xuống đều đúng tại thời điểm execute:1cool_byebye:
nếu ko đúng thì cớ gì đặt, hoho, bị th bên cạnh kề súng và mồm à :1cool_look_down::1cool_look_down::1cool_look_down:
còn lệnh đó làm a loss, là do a ngờ âu thôi chớ ko phải do a ko đúng :24::24::24:

HVN BSR OIL SDI
chơi up cho nớ sấm sét a Táo nhoa :111::111::111:
Anh đang khó ở chỗ nào mà còm ment sặc mùi thuốc súng thế? :4:
Dạo này nhang ế do trời mưa, nên dễ tính tí kẻo lại bị chê là khó ưa nhoa :19:
Chúc anh trade tốt, bán đắt...:2cool_go:

Em ngại rủi ro anh ạ. Đợt trước trong ngoài bất ổn, ưu tiên lựa chọn doanh nghiệp của em là ko nợ, nợ ít càng tốt. Với lại đọc kỹ thì cái giàn khoan nước sâu của nó vẫn đắp chiếu nên thôi. Chọn ăn ít nhưng chắc. Con PVS đi chậm nhưng chắc cũng đến đích thôi.
ICWT thì vếu dê sếc xi hơn vếu sữa nhiều :1:

MÌnh cũng băn khoăn PVD lúc 16.x rồi cũng thôi và cũng không tiếc.
Không hợp thì thôi, thiếu gì cơ hội tốt đâu cơ chứ.

Nhóm BSR thì sao hả chị :)

Sent from my iPhone using Tapatalk
Cổ phiếu mới lên sàn mà chị không có kiến thức về ngành dầu khí nên khó. Nhìn qua chỉ số TC thì cũng khá hơn họ PV trừ 1 điểm là lợi nhuận tháng 7 kém. Nếu biết lý do không trọng yếu thì mua theo sóng ngành chắc cũng yên tâm.

Nhưng lượng thay đổi bao nhiêu thì dẫn đến thay đổi về chất ? Cái triết học của Marx chả thể giải thích hiện tượng khách quan nào phản ánh học thuyết tương đối của Einstein, hay những dự đoán, lý thuyết về lỗ đen của Hawking.
Tích lũy lượng bao nhiu là đủ thì do hệ quy chiếu của mình chọn là cái gì :)) cao siêu quá thì thôi em ko quan tâm.
@TTN tay to mà bô bô như cái loa thế thì cũng loại thùng rỗng kêu to nhưng khách quan thì HPG đã clear hết những cái xấu trong nửa năm qua thì cần chú ý thật, giá tăng công tác IR tốt thì lại tăng bất chấp thôi

Tích lũy lượng bao nhiu là đủ thì do hệ quy chiếu của mình chọn là cái gì :)) cao siêu quá thì thôi em ko quan tâm.
@TTN tay to mà bô bô như cái loa thế thì cũng loại thùng rỗng kêu to nhưng khách quan thì HPG đã clear hết những cái xấu trong nửa năm qua thì cần chú ý thật, giá tăng công tác IR tốt thì lại tăng bất chấp thôi
Ờ. Họ viết thế mình đọc thế. Tin hay không là chuyện khác.
Với lại HPG vol lớn hẳn nhiên là có tiền to. Có điều tiền to đó là tiền ngu hay tiền khôn thì hồi sau mới rõ:10:

Chào các anh chị ngày mới, tâm lý hưng phấn tràn ngập diễn đàn, khoe lãi, khoe full margin, rủi ro có vẻ gia tăng.

Status
Not open for further replies.
Back