Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Nếu Marx- Anghen sống lại thì các bác xách dép cho các cụ hết, từ thế kỷ trước cụ đã đề ra chân lý cho break out rồi "sự thay đổi về lượng tất yếu sẽ dẫn tới sự chuyển hóa về chất của sự vật, hiện tượng ... cần từng bước tích lũy về lượng để có thể làm thay đổi về chất"
Nhưng lượng thay đổi bao nhiêu thì dẫn đến thay đổi về chất ? Cái triết học của Marx chả thể giải thích hiện tượng khách quan nào phản ánh học thuyết tương đối của Einstein, hay những dự đoán, lý thuyết về lỗ đen của Hawking.

Hôm nọ thầy phím, tui có ngó qua báo cáo mà thấy tiền nong luân chuyển lung tung quá. Có chút quan ngại vì mình không biết tư cách đạo đức của lãnh đạo DN thế nào nên cho qua.
dạ em đánh ngắn nên ko quan tâm nhiều quá ạ. hàng nào đánh dài mới soi kỹ

• Like
Reactions: TTN
Tiền tác động vào chart; Chart tác động giá cả, mối quan hệ biện chứng :21:
Con gà và quả trứng mãi ko biết cái nào có trước :21:
https://www.investing.com/crypto/ripple/xrp-usd tăng gấp 4 trong vòng 4 ngày, giảm lại 50% trong vòng 3 ngày. Đúng là thiên đường đầu cơ. Lại nhớ video anh Chim post về tiền điện tử hôm nọ.

Đúng 1/2 thôi Nhang ráo chủ ợ, cô không thương anh muốn bình thường cũng chẳng được đâu :1cool_look_down:
Em từng gặp nhiều người, luôn đúng, chỉ có TT sai khi không đi theo ý họ.
Kết quả sau nhiều năm, không còn thấy sủi tăm.
Những lúc Ráo chủ thấy Rái cá im ru, thì hiểu rồi nhé, phải nghĩ dưỡng vì vừa bị vả sưng hàm đó :2cool_sexy_girl:
a phải hiểu, mỗi lệnh a đặt xuống đều đúng tại thời điểm execute:1cool_byebye:
nếu ko đúng thì cớ gì đặt, hoho, bị th bên cạnh kề súng và mồm à :1cool_look_down::1cool_look_down::1cool_look_down:
còn lệnh đó làm a loss, là do a ngờ âu thôi chớ ko phải do a ko đúng :24::24::24:
Anh phím tui con rocket sấm sét đê ê ê ê...
HVN BSR OIL SDI
chơi up cho nớ sấm sét a Táo nhoa :111::111::111:

Status
Not open for further replies.
Back