Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
TTCKVN đã dành 1h30 phút chia buồn vì sự ra đi của chủ tịch nước TRẦN ĐẠI QUANG<từ 11h-2h>giờ là lúc các người a e thiện lành tiếp tục công cuộc ủn lên 2k.lần này bác nào vào đúng sóng nhân 3 lần tk là chuyện thường.tôi nói thật đó trước giờ ko biết gạt ai .múc nhanh đi các thầy ơi
Tôi cũng thấy như là sóng lớn. Chả hiểu sao bữa trước lại sập kinh hoàng vậy.

Anh có thể share cho em bí quyết không?
Thấy chướng mắt phải mở mồm chửi ngay, nhất là các thể loại sống ảo tung cả chảo, lúc nào cũng nghĩ mình là mì Hảo Hảo :102:
Quán Thiền lại không có hướng dẫn điểm này :40:
Kệ người ta đi Rai ơi, trừ khi việc đó ánh hưởng trực tiếp đến chuyện làm ăn của mình hay gia đình mình thì phải Chiến nhé, Chiến tới cùng để nó trừ mình ra cho lần sau.
Có những người khoái gây sự với ng khác, thích cãi lộn nữa ở họ phát ra năng lượng xấu nên nếu mình tương tác với những cmt như vậy mình cũng sẽ tích tụ cái xấu xa ức chế đó.
Ngày xưa khoảng 8 năm trước mình cũng từng như vầy, cũng vì yêu quí nhau trên 4rum rồi mình check ra thì thấy ko đúng sự thật rồi cãi nhau huynh đệ tương tàn việc này đội VC cũ nh ng biết, rồi mãi sau 3 năm mới gặp lại để nói rõ sự việc nhưng ko có lại sự tin tưởng quý mến như ban đầu nữa.

Tôi cũng thấy như là sóng lớn. Chả hiểu sao bữa trước lại sập kinh hoàng vậy.
ối giời trước những con sóng lớn TT bao giờ chẳng vậy.lần này phải may cái túi 3 gang thật đẹp mới được.nhìn các cp bank thấy cơ hội làm giàu không khó.1k giờ đã là quá khứ,chờ ngày thẳng tiến 2k cùng nhau ca khúc khải hoàn.

ối giời trước những con sóng lớn TT bao giờ chẳng vậy.lần này phải may cái túi 3 gang thật đẹp mới được.nhìn các cp bank thấy cơ hội làm giàu không khó.1k giờ đã là quá khứ,chờ ngày thẳng tiến 2k cùng nhau ca khúc khải hoàn.
TTCKVN bây giờ quy mô hơn lúc trước rất nhiều,các tay chơi cũng đã quen và bản lĩnh hơn lên việc cơ cấu danh mục của 1 vài quỹ nào đó ko còn quá quan trọng và to tát nữa.cứ chọn hàng ngon có lái gắn tên lửa vào đít mà múc.TT điều chỉnh là cơ hội lên tàu
Tks U :105:

Thầy nào có cái list mua bán 2 thằng ETF kỳ nài pọt giùm với...
Đọc tóm tắt cho nhanh thầy ui
..............
Tổng hợp kết quả giao dịch đảo danh mục của 2 quỹ ETF, chỉ có 3 cổ phiếu được mua vào, trong đó VHM sẽ được mua vào 17 triệu cổ phiếu, GEX (3,7 triệu cổ phiếu), VNM (1,1 triệu phiếu). Trong khi, hai quỹ này bán giảm tỷ trọng ở 25 cổ phiếu còn lại. Những cổ phiếu bị bán nhiều gồm HPG (3,5 triệu cổ phiếu), MSN (4,4 triệu cổ phiếu), NVL (4,1 triệu cổ phiếu), SSI (4,7 triệu cổ phiếu) và VRE (5,7 triệu cổ phiếu).
https://vietnambiz.vn/tuan-17-219-hai-quy-etf-se-giao-dich-nhu-the-nao-85700.html

Status
Not open for further replies.
Back