Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Hết tiền thôi chứ không có ný do gì, tuần sau mí có xèng, nhìn BSR thấy có vẻ đẹp tìm ẩn dồi
Biết anh hết tiền lâu rồi mờ, nhưng hẳn là còn cái lon để lên cho em chớ :10:
Ông tham miu còn thiu thiu ngủ, nên vẫn cách 1 đoạn nữa mới lên nóc tủ, gọi ổng dậy giùm em cái :19:
Sáng nay spam ác quá, thôi em quay về main job cái, hẹn anh chiều nay 2h30 nhé :103:

Sóng hồi thì không thể rướn lên cao vậy đâu thầy ạ :1:
Cho nên em chỉ định chờ ở khúc giữa thui, đâu đó quanh 1050 chẳng hạn :4:
Đi chợ nhanh mau hết xèng lắm, dễ ôm cục tức lắm cho đối tác ợ :102:
tại mình đọc report thấy mọi người bảo đang sóng 5. Nếu đúng thì tranh thủ tận dụng vì ít nhất cũng 1200, ko thì 1300, 1500. Tính mình nhát, nên tranh thủ xong việc sớm, để lâu mình sợ.:1smiley_vn24:

tại mình đọc report thấy mọi người bảo đang sóng 5. Nếu đúng thì tranh thủ tận dụng vì ít nhất cũng 1200, ko thì 1300, 1500. Tính mình nhát, nên tranh thủ xong việc sớm, để lâu mình sợ.:1smiley_vn24:
Sóng này em thấy vừa hồi vừa tạo nền khá tốt, đợi bọn blue già cỗi trở lại là chắc test nghìn 2 thôi. Thể nào cũng có cái tết 2019 đủ đầy

em sợ cái này đấy như vụ thoái VCG, các anh lớn tham quá, bán 20 thì chắc thoái được kha khá rồi. Đang giai đoạn, lãi suất tăng, chứng tăng, trái phiếu tèo. Theo đúng sách vở thì chắc sắp tới giai đoạn của Iu Muôn Phần xong thì :109:
Thầy cứ từ từ. Chiều nay ETF ném bom xong, tuần sau sẽ mượt mà hơn :21:

Chết đơ là 1 cái gì đó rất riêng nên không ai dạy ai được cả.
Người ta trao đổi với nhau là chia sẻ cách nhìn, quan điểm.
Không hiểu 1 cách thật sâu sắc điều này đến mức phải biết nuốt lưỡi mỗi khi định phê phán hay bình luận về vị thế của người khác là loại phàm phu tục tử. Giao tiếp như vậy ngán ngẩm vô cùng :112:

Hôm nay có con nào vào mô hình đẹp không chị đại ới :105:
Cò đất nà.

tin-chung-khoan-ngay-21-9-tham-vong-ty-usd-dai-gia-hung-loc-tram-ty-1.jpg

Status
Not open for further replies.
Back