Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
bữa qua ra cái tin chuyển sàn giá giao dịch TC 13,x; xem bên Cafef thì nó edited 8-13,x nên chiêu độc này khó cho số đông
Lãnh đạo Tài Ba...đứng từ xa...chỉ đạo...
Game này Lãnh đạo Tài Ba...cố tình...tặng quà...cho anh chị em thân yêu...quá lộ liễu mờ...
Hờ Hờ Hờ...
Lãnh đạo đúng ra phải tuổi con Rồng...Thần Thái oai phong...mà lặng lẽ...
Hờ Hờ Hờ...
Chờ ngày lên bục cảm ơn Lãnh Đạo...again & again...nhỉ bà chị Cỏ iu vấu...
Hờ Hờ Hờ...

Lãnh đạo Tài Ba...đứng từ xa...chỉ đạo...
Game này Lãnh đạo Tài Ba...cố tình...tặng quà...cho anh chị em thân yêu...quá lộ liễu mờ...
Hờ Hờ Hờ...
Lãnh đạo đúng ra phải tuổi con Rồng...Thần Thái oai phong...mà lặng lẽ...
Hờ Hờ Hờ...
Chờ ngày lên bục cảm ơn Lãnh Đạo...again & again...nhỉ bà chị Cỏ iu vấu...
Hờ Hờ Hờ...
yep
nhưng ko nên khuyến nghị các ace của mình vào chỗ hiểm nguy, game khó này nếu có chít thì chỉ mình ta chít thoai :113:

Bổn cũ soạn lại...Cà và và Vét...lên bục...giật micro phát biểu:
Em xin cảm ơn chị Khanh Cá, đồng cảm ơn anh Hùng Ba Lô... Anh chị đúng là Chân Nhân Tài xứ Việt... Được đồng hành cùng anh chị trong những ngày gian khó...quả là một vinh hạnh lớn lao của cá nhân em nói riêng...và gia đình em nói chung...
Chúc anh chị mãi thành đạt...mãi mãi thành đạt...
Hứa đồng hành cùng anh chị đến cuối con đường...tận cuối con đường...
:banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105:

có thực là trade war không ? nếu tradewar thật sao thằng nikkei của Nhật nó cứ bình chân như vại thế. tradewar hay chỉ là đàm phán lại thương mại. Giả sử Mỹ - canada xong Nafta, vậy rủi ro tradewar còn ko ? vì nhiều khả năng Mỹ sẽ đạt thỏa thuận với EU và Nhật. Thế câu chuyện còn lại là của TQ và Mỹ. Giá cổ bọn EEM, FM đã price in bao nhiêu cho 2 thằng trâu bò húc nhau rồi ?
Danh mục hàng hoá và tỷ trọng còn chưa rõ :))

Sent from my iPhone using Tapatalk

Khuyến nghị anh em phải ở vùng an toàn như lúc em khuyến nghị VGG ấy chị nhở.
Anh @4pillars lưu ý nhá :21:
Đấy là việc Khó...Dzất Dzất Khó...giành cho những anh chị em Nhân Tài... Chân Nhân Tài...
Em zai khờ khạo...chỉ làm việc dễ...đó là: Rõ Thắng rồi mới khoe khoang...tuyệt đối không phím khi chưa Rõ Thắng...hơ hơ hơ

Chị cho nhận định về bamboo với ạ :))

Sent from my iPhone using Tapatalk
có hàng rồi thì ôm chờ nổ
vùng 6,x này đang giao dịch chậm để chờ gió đông ( giấy phép bị chậm và ngày bay chính thức chưa biết có bị delay ko) và BC quý 3,4
Hết 2019 thì nhìn lại vùng giá 6 này giống như vic nhớ lại vùng 40-46 suốt 18 tháng ròng trước khi tăng tốc sau 2/9/2017 khi Vinfast booom trên truyền thông

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back