Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Người tình hay quá. Chị đại @TTN thấy con lái hấp thế nào ạ?
LHG cũng tốt mà thầy. Có điều nó hạch toán 1 lần nên có thể rất cao hoặc rất thấp mình không biết được. Hơn nữa cách hoạch toán đó không đảm bảo 1 kết quả kinh doanh tăng trưởng bền vững.
NTC nó hơn LHG ở chỗ TM nhiều nên có doanh thu tài chính cao và lãi từ công ty liên kết nữa.

LHG cũng tốt mà thầy. Có điều nó hạch toán 1 lần nên có thể rất cao hoặc rất thấp mình không biết được. Hơn nữa cách hoạch toán đó không đảm bảo 1 kết quả kinh doanh tăng trưởng bền vững.
NTC nó hơn LHG ở chỗ TM nhiều nên có doanh thu tài chính cao và lãi từ công ty liên kết nữa.
Cũng là cổ tăng trưởng nhưng không có thông tin như chị đề cập thì chỉ nên ngắm :)

Sent from my iPhone using Tapatalk

Bổn cũ soạn lại...Cà và và Vét...lên bục...giật micro phát biểu:
Em xin cảm ơn chị Khanh Cá, đồng cảm ơn anh Hùng Ba Lô... Anh chị đúng là Chân Nhân Tài xứ Việt... Được đồng hành cùng anh chị trong những ngày gian khó...quả là một vinh hạnh lớn lao của cá nhân em nói riêng...và gia đình em nói chung...
Chúc anh chị mãi thành đạt...mãi mãi thành đạt...
Hứa đồng hành cùng anh chị đến cuối con đường...tận cuối con đường...
:banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105:
Cắt internet 2 tháng đi người ae

Khuyến nghị anh em phải ở vùng an toàn như lúc em khuyến nghị VGG ấy chị nhở.
Anh @4pillars lưu ý nhá :21:
nếu a. Hưng gimiko cũng khoái khẩu VGG thì có khi TCM hít khói ấy chớ
dệt may đc tung hô quá ròi, đã hết bất ngờ khi đại gia Gimiko lộ diện trên truyền thông giá anh í entry là 16-17 chạy cũng đc 1 quãng tốt, nhịp tăng tốc tới + với cú driff thần thánh chưa bít xảy ra lúc nào đây...

Last edited:
dệt may đc tung hô quá ròi, đã hết bất ngờ khi đại gia Gimiko lộ diện trên truyền thông giá anh í entry là 16-17 chạy cũng đc 1 quãng tốt, nhịp tăng tốc tới + với cú driff thần thánh chưa bít xảy ra lúc nào đây...
hồi trước thấy ông này đạo diễn cả KSB, giờ còn ko chị ơi

Last edited by a moderator:
Đúng là nếu ngành dầu khí hồi phục chỉ thấy PVD là có khả năng tạo ra lợi nhuận đủ hấp dẫn.
PVN sắp thoái vốn để e nó tự bơi.mà khi tự bơi ko có hỗ trợ gía thì bạn cũng lên chuẩn bị tinh thần.việc ko có,giá cho thuê giàn khá cao so với các cty nước ngoài.nói chung còn quá yếu để e nó ra gió.giàn nước sâu vẫn nằm bờ phơi sương.bảo trì bảo dưỡng tốn kém làm gì có thu nhập.mấy giàn kia thì việc chủ yếu là vặt vãnh.ko có dài.khi mà a khựa chưa đồng ý thì toàn ngành dầu khí đều đói thối mồm hết

Có anh quỹ ngoại to to gì đó nói, chỉ cần VGG có động thái quan tâm đến hoạt động IR, đơn giản nhất như chuyển sàn thôi thì giá VGG có thể tăng gấp 2 gấp 3 nhưng cũng có làm được đâu. Hưng gimiko là ai mà tác động đến lánh đạo VGG được?

Status
Not open for further replies.
Back