Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
trade war lại chuyện khác vì chưa ai định lượng đc rủi ro và thay đổi khi nó xảy ra anh ạ. hehe em thấy vậy
Chính vì thế, mới cần sự tỉnh táo và phán đoán.
Yếu tố cô thương mà mọi người hay nhắc, coi như không tính vì làm gì có sự trùng lặp liên tục vậy :4:
An toàn thì khó đột biến mà đột biến thì khó đảm bảo an toàn, em thấy vậy đó :1:
Như hôm trước thử liệt kê, còn hàng loạt con voi trên Up chưa điều động đến, vì có vẻ công cuộc CPH và bán vốn NN vẫn còn dang dở. Công thêm cái liềm thăng hạng gì đó nữa.
Chuyện lớn cứ để mấy anh lớn lo, mình cá nhỏ nương theo dòng là ổn.

trade war lại chuyện khác vì chưa ai định lượng đc rủi ro và thay đổi khi nó xảy ra anh ạ. hehe em thấy vậy
có thực là trade war không ? nếu tradewar thật sao thằng nikkei của Nhật nó cứ bình chân như vại thế. tradewar hay chỉ là đàm phán lại thương mại. Giả sử Mỹ - canada xong Nafta, vậy rủi ro tradewar còn ko ? vì nhiều khả năng Mỹ sẽ đạt thỏa thuận với EU và Nhật. Thế câu chuyện còn lại là của TQ và Mỹ. Giá cổ bọn EEM, FM đã price in bao nhiêu cho 2 thằng trâu bò húc nhau rồi ?

Chị đại hôm nay làm sao hưng phấn đua mua giá khiếp thế, ỷ lại người tình tăng mạnh phỏng :105:
Tại thầy ấy chê con VGG của em lại khen MPC nên em nghĩ thầy ấy biết MPC có lái, mà em đang thích đi tàu cao tốc nên đú tý.
Thôi, sai thì sửa. Vào lệnh không tự tin cảm giác cực kỳ khó chịu.

Status
Not open for further replies.
Back