Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Tung hô Lãnh đạo nhiều quá rồi, đến mức có người chị từng hỏi: Mãi không chán?
Lãnh đạo đã ở Bờ Bến Lạ, thân em cũng chả biết gửi gắm nơi mô...Đi tìm người mua Quyền giá 5k/q, mà khó hơn lên trời...chị Cỏ ạ!
Chẳng lẽ, lại tung hô anh Tâm Tít? Nghĩ mà nhăng nhít...nên em zai thôi...hic
hôm qua mua 9.7 mà

À, các ace cho em xin hỏi: Rùa Kame là loại gì ạ? Sinh sống ở đâu, ngoài truyện tranh hài hước ko?
RKE ko thấy niêm yết trên sòng chứng, RKM cũng vậy...lạ thật? Anh zai oánh con gì mà huyền bí đến mức lạ ì... lý nhã kỳ...
anh ấy oánh rùa ám chỉ là không dám mua mã nào cơ sở đó anh. chỉ đứng ra hô hào thôi. có biến là anh ấy thụt ngay. dễ vuốt :15:

Thôi người anh em hảm hại tôi với Minh áo dài vậy là đủ rồi, đừng soi hàng tôi nữa
Soi để đu theo anh zai...Lỡ có die thì cũng còn cái mu rùa...hành nghề chống đói ạ...
Giờ em zai Tiền Cổ cân bằng rồi...uptrend mà cầm tiền trong tay...ngứa ngáy khó chịu quá...
Hãm Hại đâu? Chưa thấy mắng nhiết, cảm xúc chưa dào dạt...sóng chưa phát ra...vv...mm...mà
Cứ Phím 3 chữ đi, thắng tung hô, thua em zai tự biết vác mu rùa...ra chợ...anh zai ơi!

Soi để đu theo anh zai...Lỡ có die thì cũng còn cái mu rùa...hành nghề chống đói ạ...
Giờ em zai Tiền Cổ cân bằng rồi...uptrend mà cầm tiền trong tay...ngứa ngáy khó chịu quá...
Hãm Hại đâu? Chưa thấy mắng nhiết, cảm xúc chưa dào dạt...sóng chưa phát ra...vv...mm...mà
Cứ Phím 3 chữ đi, thắng tung hô, thua em zai tự biết vác mu rùa...ra chợ...anh zai ơi!
VPB, nghim túc

Status
Not open for further replies.
Back