Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Đồng chí này là một nỗi bùn khó phôi pha trong cuộc đời anh Vova và anh Mai Hỉu Tín.

Đúng vậy anh zai, Phú ca lì xì được bi nhiu, thì Tín ca đòi lại bí nhiu.
Cuộc đời em zai giờ đi vào bế tắc. Anh zai đừng cứu em ra nhé...đừng thương tiếc, hay động lòng trắc ẩn gì xấc...cứ mặc xác thằng em...nhé anh!

Đúng vậy anh zai, Phú ca lì xì được bi nhiu, thì Tín ca đòi lại bí nhiu.
Cuộc đời em zai giờ đi vào bế tắc. Anh zai đừng cứu em ra nhé...đừng thương tiếc, hay động lòng trắc ẩn gì xấc...cứ mặc xác thằng em...nhé anh!
Người ae của tôi đây sao. Hỡi người ae những ngày xưa cũ, tay phải thì pím tôi múc TTF, VPB, tay trái người ae lẳng lặng sở hỉu HANG, đúng là anh em tốt, iu người ae.

Người ae của tôi đây sao. Hỡi người ae những ngày xưa cũ, tay phải thì pím tôi múc TTF, VPB, tay trái người ae lẳng lặng sở hỉu HANG, đúng là anh em tốt, iu người ae.
Đấy là người ae tự dịch ra, tự giải mã sóng chứng...chứ Qua sống nghèo khổ quen rồi, chịu đựng đến hao mòn quen rồi...hà cớ chi mô?
Có chăng, lúc Qua sung sướng, thấy mình đúng rồi, chắc ăn rồi, uptrend rồi...vv...mm...rồi... Qua mới chia sẻ niềm vui và hạnh phúc của mình...người ae nào có chung sở thích thì cùng nắm tay nhau nhảy múa...trong vũ điệu còng chiêng... Thành hay Bại là do ý Chời, đâu do ý Qua quyết được???
Hà cớ, Người AE cứ mãi hờn trách Qua Qua?
Hôm nay người ae sọc Fute cùng Qua nhé...

xời ít thế anh zai tệ cũng phải về đỉnh 36 chứ.
Gì chứ em nà em khoái ngân hàng này lắm, các em service cứ như là ô hoàng, suốt ngày gọi điện hỏi thăm hí hí.
Mảng dịch vụ nó làm ăn ngon lành lắm, dịch vụ tốt nhất trong đám tư nhân đóa.
Không phải ngẫu nhiên mà cắn được mấy ngàn tỏi của Manulife để phân phối bảo hỉm độc quyền đâu.

Đấy là người ae tự dịch ra, tự giải mã sóng chứng...chứ Qua sống nghèo khổ quen rồi, chịu đựng đến hao mòn quen rồi...hà cớ chi mô?
Có chăng, lúc Qua sung sướng, thấy mình đúng rồi, chắc ăn rồi, uptrend rồi...vv...mm...rồi... Qua mới chia sẻ niềm vui và hạnh phúc của mình...người ae nào có chung sở thích thì cùng nắm tay nhau nhảy múa...trong vũ điệu còng chiêng... Thành hay Bại là do ý Chời, đâu do ý Qua quyết được???
Hà cớ, Người AE cứ mãi hờn trách Qua Qua?
Hôm nay người ae sọc Fute cùng Qua nhé...
Long từ thứ 2 vẫn chưa đóng. Mãi Long.
Long là live forever
Sọc là die very soon

Mảng dịch vụ nó làm ăn ngon lành lắm, dịch vụ tốt nhất trong đám tư nhân đóa.
Không phải ngẫu nhiên mà cắn được mấy ngàn tỏi của Manulife để phân phối bảo hỉm độc quyền đâu.
Dạ công nhận a ạ từ khi biết tới tcb em bỏ hết mấy ngân hàng khác luôn =)). Nhân viên nhiệt tình, dễ thương gì đâu, rút tiền hay làm gì chỉ cần gọi điện là mấy em lo hết, chỉ cần chạy qua ký phát nà xong .

QUA SÔNG HOÀI NHỚ HOÀI ÂM HẦU
Ngàn vàng báo đáp bữa thanh bần,
Tôi chúa năm năm thật hiểm thâm.
Sẻ áo nhường cơm ơn đức bạc,
Treo cung giết chó nỡ đành tâm.
Bách Man khe động lưu con cháu,
Lưỡng Hán cơ đồ chuyện cổ kim.
Qua bến ngậm ngùi ôn chuyện cũ,
Mây tan, cỏ úa đất Hoài Âm.

Nhất Uyên dịch thơ cụ Du...

Người ae thật sáng suốt...Yeah1...
Qua mất 30% TTF...đang sai đường và bế tắc...chết cứng ngắc...
Tín ca ơi là Tín ca...lẽ nào Hàn Tín đang chui háng lão thịt heo??? Cá nục quá thay...hic
cuôn ghệ thụt chắc chắn sẽ bù đắp tổn thất này cho ng ae, chỉ cần ăn xong chép miệng lại rồi mặc sút đẹp nói vài lời cám ơn Cờ huynh nha :113:

cuôn ghệ thụt chắc chắn sẽ bù đắp tổn thất này cho ng ae, chỉ cần ăn xong chép miệng lại rồi mặc sút đẹp nói vài lời cám ơn Cờ huynh nha :113:
Tung hô Lãnh đạo nhiều quá rồi, đến mức có người chị từng hỏi: Mãi không chán?
Lãnh đạo đã ở Bờ Bến Lạ, thân em cũng chả biết gửi gắm nơi mô...Đi tìm người mua Quyền giá 5k/q, mà khó hơn lên trời...chị Cỏ ạ!
Chẳng lẽ, lại tung hô anh Tâm Tít? Nghĩ mà nhăng nhít...nên em zai thôi...hic

Status
Not open for further replies.
Back