Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
tiếc cho đội bỉ ...(ứng cử viên mới chức VD), dàn cầu thủ đẹp, thủ môn ngon...chắc thiếu con sói chúa (HLV) hiiii không biết bao giờ...có khi lại đợi ..20 năm nữa :3cool_embarrassed::3cool_embarrassed::3cool_embarrassed:
Argentina cũng từng đội hình khủng nhưng HLV tệ nên bao năm nay có khi nào vô địch được đâu anh, :)) Hlv quan trọng lắm,
Nói đâu xa ông Park Hang Seo kia kìa :)), cơ mà mới 1 giải nên cần kiểm chứng thêm.

Tui có biết j bóng bánh TG đâu mà Khoái hay không? Tui chỉ biết bóng VN...
Cơ bản, nếu Thánh ko trạm vào quá khứ đau khổ...tui đã không nhảy cẩng lên thế...
Ngon cá độ, bắt độ đêm nay...Ai thua, thì mặc áo dài dạo phố...tui bắt Sư Tử chơi ko?
=))) Chấp gì ko anh =))). CHứ e cũng đang cổ vũ Pháp và Anh vô chung kết mà :)))).

Thế nào ông Thần Vuốt Bóng? Sợ hãi chưa? Nếu sợ rồi...thì tui chấp ông Thần ra kèo. Tui bắt tất...

Khả năng cao là Pháp Sư rồi! hiiiiiiii
trừ phi cô thương quá thì thiên mệnh khó cãi, chứ trận Pháp bỉ khán đài đã vắng rồi . Fa Fu nó cũng phải thu hồi profit chứ :3D_78::3D_78::3D_78:
em vẫn thiên về Pháp nhiều hơn. Anh có harry kane bén, nhưng HLV Pháp thì từ vòng loại đến giờ đã chứng tỏ là 1 nhà cầm quân giỏi, biết mình biết người. Giải quyết đối thủ đúng 90' dù gặp mạnh hay yếu.

VUi thôi mà =)) a cứ lấy ANh đi chấp em 1/4 hoặc nửa là đc :)), e đành cổ vũ cho Croatia vậy.
Phinh phường nhau thế, nhường nhau thế...lại còn đành với trả đành...
Thế thui íu cá nữa, thấy Thần hơi khen khen lão Seo...nên cũng bớt hặn thù dzồi...hihi

Tóm lại chung kết là Pháp - Anh cần gì phải bàn nhìu hay đoán này kia ơ kìa
2 thằng hàng cơ bản, đang uptrend và tất nhiên sư tử Anh sẽ tiễn quý tộc Pháp về vườn hehe
Chuẩn...Sư Tử cho Gà Trống về vườn...bet tất tay...trận trung kết...
Mọi nghiên cứu của giới Khoa học đã trỉ rõ: Một vở kịch chỉ có 3 điểm nổi bật...ghi lại dấu ấn trong lòng khán giả...đó là
1. Mở Màn
2. Cao trào
3. Kết thúc
...
Trong đó, Kết Thúc quyết định tất cả...Thành Bại đều ở điểm Kết Thúc...Anh em ta sẽ vinh quang, sẽ thống ngự thế giới cá độ...hỡi người anh em...Qua đã linh ứng trước được điều này...jejeje

Ôi đệch, nóng quá, tưởng do chém ró nhiệt tình, cảm súc bùng vỡ...ai dè 11h rồi...hic...
Thui để mai chém bóng tiếp, phải đi làm việc...kiếm xnefg nui con...⚽⚽⚽
Chúc các anh chị Đại Thắng...Khởi hay không Khởi cũng Đại Thắng...chiều lên hay chiều xuống cũng Đại Thắng... Hào Quang đang ở quanh đây...kkk

Status
Not open for further replies.
Back