Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
đánh rất bố láo cơ sở đang đi ngang mà ps nó dập cho te tua
nếu nó kéo ảo, lại chết anh em sọt đuổi
Hôm qua em có nói rồi mà, đánh bài mà nó biết trước nọc rồi thì cửa thắng của mình là bao nhiêu %?
Lúc này chuẩn bị xèng qua cơ sở để mua ban ơn được roài đấy...
Em đang chờ các nhà đầu tư giá trị cút lốt hết sẽ vào nhặt xác :10:

Hôm qua em có nói rồi mà, đánh bài mà nó biết trước nọc rồi thì cửa thắng của mình là bao nhiêu %?
Ý anh Dị, chờ em với chị em chăng???Thử thi gan, xem ai chạy trước...đoán là chị em...kkk

khả năng 99% bị thống kê hết các lệnh long sọt

Bình loạn: Pháp Bỉ
Pháp chọn cửa dưới, đá phòng thủ bê tông 3 lớp, BỈ tấn công tuy nhiên sức tấn công trước đội mạnh thể hiện yếu kém. dường như Hazard có vẻ không tin tưởng Lucacu, hay là chiến thuật lấy lucacu để dãn hậu vệ đối phương? tuy nhiên bộ 3 tấn công đã bị chia cắt, không còn kết dính như trận Brazil.
Đội Bỉ tấn công vòng vòng vòng ngoài cỡ vùng trung vệ của Pháp, thành ra đôi khi bị Pháp cướp banh phản công ú tim, hậu quả là ăn một bàn...từ 1 tình huống phản công chịu phạt góc
Như vậy:
+ Bì tấn công biên quá kém, không thể 1,2 phát là banh xuống góc để tạt vào
+ Bỉ không có chủ trương đánh trung lộ, nếu dùng hazard múa ở trung lộ biết đâu đã khác, thể hiện là trọng tài không thổi cói khi hazard bị phạm lỗi ở gần 16.50. nhưng nếu harard liên tục ở khu đó....biết đâu có....11m
T1om lại như thủ môn bỉ ngán ngẩm sau trận đấu, với đội đổ bê tông kiểu phòng thủ xe buýt, Bỉ không có phương án nào khả dĩ
NHưng đối thủ kế tiếp..ANh croatia đều có thể 1 trạm là tới góc...biết đâu gà goloa hiiiiiii
Thật sự ngay từ đầu e đã k đánh giá cao Bỉ bằng Pháp .
Lý do đơn giản là ông Hlv của Bỉ em lạ gì =)) toàn dẫn mấy đội tầm thấp của Ngoại hạng Anh Wigan, Everton thì trình đâu ra :-O.
Xem cái cách tấn công mà chỉ bết phụ thuộc vào Hazad với Bruyne , rê bóng tạt vào cho Lukaku chả có tí lối đá đập nhả phối hợp gì cả, nó kèm chặt Lukaku cái, chả làm ăn đc gì luôn X_X, Gì thì gì chứ Đội tuyển quốc gia cứ phải là có ông HLV ngon mới ngon được, còn Bỉ mấy năm nay e xem nhiều và thấy dấu ấn đến từ các cầu thủ cá nhân, dàn cầu thủ nhiều sao quá, chứ không phải là tập thể.

Lý do đơn giản là ông Hlv của Bỉ em lạ gì =)) toàn dẫn mấy đội tầm thấp của Ngoại hạng Anh Wigan, Everton thì trình đâu ra :-O.
Xem cái cách tấn công mà chỉ bết phụ thuộc vào Hazad với Bruyne , rê bóng tạt vào cho Lukaku chả có tí lối đá đập nhả phối hợp gì cả, nó kèm chặt Lukaku cái, chả làm ăn đc gì luôn X_X, Gì thì gì chứ Đội tuyển quốc gia cứ phải là có ông HLV ngon mới ngon được, còn Bỉ mấy năm nay e xem nhiều và thấy dấu ấn đến từ các cầu thủ cá nhân, dàn cầu thủ nhiều sao quá, chứ không phải là tập thể.
Ôi cái ệch...Thánh Vuốt Bóng...hiển linh
Đừng trạm vào nỗi đau của tui nữa...Thánh Vuốt Bóng...tối ni tui phục thù...Anh thắng 20 quả...

Southgate với Deschamps thì ai hơn hả TM :1:

tiếc cho đội bỉ ...(ứng cử viên mới chức VD), dàn cầu thủ đẹp, thủ môn ngon...chắc thiếu con sói chúa (HLV) hiiii không biết bao giờ...có khi lại đợi ..20 năm nữa :3cool_embarrassed::3cool_embarrassed::3cool_embarrassed:

Southgate với Deschamps thì ai hơn hả TM :1:
Em đánh giá 2 anh này ngang cơ nhau anh ợ.
1 Bên Anh có lối phòng thủ rất chắc chắn ( 1 trong những đội thủ ok nhất giải đợt này) và tấn công các tình huống cố định rất tốt luôn.
1 Bên thì đều hơn công thủ toàn diện .
Ông Pháp mà có Giroud dứt điểm ngon tí thì ko sợ bố con thằng nào đâu , nhưng mà ổng sút dở quá =))).
Nên trận này 50/50 :))

=)) Tại em cũng khoái Bỉ từ mùa 2014 =)) cơ mà càng xem càng nản mấy đời Hlv của nó :((.
Tui có biết j bóng bánh TG đâu mà Khoái hay không? Tui chỉ biết bóng VN...
Cơ bản, nếu Thánh ko trạm vào quá khứ đau khổ...tui đã không nhảy cẩng lên thế...
Ngon cá độ, bắt độ đêm nay...Ai thua, thì mặc áo dài dạo phố...tui bắt Sư Tử chơi ko?

Thực tế thì cách vận hành lối chơi ngon nên Bỉ được đánh giá cao. Tuy nhiên, trên sân nó còn tâm lý thi đấu và chiến thuật. Xem nửa H1 thì rơi vào ổ phản công theo trục dọc sở trường của Pháp - thực ra Pháp cũng ko nhiều PA tấn công. Thất bại có thể nhìn ra sớm.

Tui có biết j bóng bánh TG đâu mà Khoái hay không? Tui chỉ biết bóng VN...
Cơ bản, nếu Thánh ko trạm vào quá khứ đau khổ...tui đã không nhảy cẩng lên thế...
Ngon cá độ, bắt độ đêm nay...Ai thua, thì mặc áo dài dạo phố...tui bắt Sư Tử chơi ko?
Ra kèo quá khó cho TM rồi :24:
Nhưng biết đâu Cô lại thương Croatia, TM nhể :1:

Status
Not open for further replies.
Back