Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Cờ huynh không hiện lên để thằng em cảm ơn tí nhí???

Song Lộc có khác, mạnh mõe gứm ghê...im lặng ghê gứm...hihi

Dẫu ko ăn được nhìu vol, vì đoán sai trận địa...nhưng cứ có ăn là phải cảm ơn và tung hô...Cờ Thần Thánh...hihi...

Hai ngày nữa hết tháng 5AL, sang tháng 6AL...lựa trọn một vì sao...để đeo pám...hihi...Ai tro em xin vía với...em củm ơn...

Cờ huynh không hiện lên để thằng em cảm ơn tí nhí???

Song Lộc có khác, mạnh mõe gứm ghê...im lặng ghê gứm...hihi

Dẫu ko ăn được nhìu vol, vì đoán sai trận địa...nhưng cứ có ăn là phải cảm ơn và tung hô...Cờ Thần Thánh...hihi...

Hai ngày nữa hết tháng 5AL, sang tháng 6AL...lựa trọn một vì sao...để đeo pám...hihi...Ai tro em xin vía với...em củm ơn...
cuôn ghệ thuật của cờ huynh có giề mới hok ta, tháng này em nó phi gứm thặc

cuôn ghệ thuật của cờ huynh có giề mới hok ta, tháng này em nó phi gứm thặc
Chắc bán con Techcom??? Đoán đại...chứ em cũng ko hiểu vì sao tiến???
Mệnh đón song Lộc, chắc ảnh lãi ngập mồm...vừa sóc Fut vừa Long nghệ thuật...cả FLC nữa chứ...
Im lặng đi oánh Golf rùi...

Em phục chị thật đấy: 2 con còn quá nhỏ, vậy mà ban ngày đi làm, tối về đánh chứng.
Bình thường thôi, từ bé mình đã luôn tay luôn chân tranh thủ vừa làm việc vừa đi học rồi mà
giờ mỗi tối ngắm bảng điện đc khoảng 1 tiếng, ngủ sớm để mai còn dậy sớm làm đồ ăn cho 2 vc mang đi làm

Em phục chị thật đấy: 2 con còn quá nhỏ, vậy mà ban ngày đi làm, tối về đánh chứng.
Chị em trên Zum này, thì phục nhất là Mợ Mèo chị TTN nhé...
Nội trợ, chăm con, kiêm gia sư Âm Nhạc, oánh chứng thì chọn Q ca để cá kiếm...chưa biết thua là gì. Idol trong lòng thằng em đó...
Tự nhiên Zum lại xuất hiện nick Hắc Miu...nghe nó nghịch nghịch...Hồng Miu... Ngắm mà vừa nhớ cố nhân, vừa mắc cười...mỉm cười...hihi

mỗi tối ngắm bảng điện đc khoảng 1 tiếng
Mỗi người 1 quan điểm nhưng với em nếu không phải là bất đắc dĩ thì nên dành thời gian cho con.
Tất cả đều phù du nhưng những nụ hôn ngọt ngào hàng ngày của mẹ và con là vô giá.
Với lại em vô cùng lo lắng khi giao con cho người khác, kể cả đó là bố của chúng.

Chị em trên Zum này, thì phục nhất là Mợ Mèo chị TTN nhé...
Nội trợ, chăm con, kiêm gia sư Âm Nhạc, oánh chứng thì chọn Q ca để cá kiếm...chưa biết thua là gì. Idol trong lòng thằng em đó...
Tự nhiên Zum lại xuất hiện nick Hắc Miu...nghe nó nghịch nghịch...Hồng Miu... Ngắm mà vừa nhớ cố nhân, vừa mắc cười...mỉm cười...hihi
Em Mèo nhiều fan quạt lắm. Lộ liễu như thầy và thầy @Son, âm thầm như @dash177 và vô cùng kín đáo như 1 số người nữa kể cả min mod mà mình không tiện nêu tên he he he

Mỗi người 1 quan điểm nhưng với em nếu không phải là bất đắc dĩ thì nên dành thời gian cho con.
Tất cả đều phù du nhưng những nụ hôn ngọt ngào hàng ngày của mẹ và con là vô giá.
Với lại em vô cùng lo lắng khi giao con cho người khác, kể cả đó là bố của chúng.
Thế mỗi sáng chồng có gửi gắm điều vô giá là hun vợ một phát trước khi đi nàm không?

Status
Not open for further replies.
Back