Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
TT chán quá, em ko dám khẳng định điều gì, chờ anh Cào lên tiếp động lực
Dùng TA lên plan mục tiêu và cách quản trị các lệnh mua bán,quản trị rủi ro...
Nếu giá ko về đến mục tiêu thì bỏ qua ,ko tham gia ko mất tiền.
Nếu giá về đến mục tiêu thì quản trị cách đi tiền,quản trị cách đi lệnh ,nếu có sai thì xử thế nào ,...hihi,mới học lại lý thuyết ;-)

Dùng TA lên plan mục tiêu và cách quản trị các lệnh mua bán,quản trị rủi ro...
Nếu giá ko về đến mục tiêu thì bỏ qua ,ko tham gia ko mất tiền.
Nếu giá về đến mục tiêu thì quản trị cách đi tiền,quản trị cách đi lệnh ,nếu có sai thì xử thế nào ,...hihi,mới học lại lý thuyết ;-)
Vâng anh à, nhưng em vẫn có những case mua với giá cực thấp nên đủ tự tin hold chịu đói, nhiều lúc bảng giá gây ra nhiều vấn đề, tạo cảm xúc giả dễ làm mình dao động. Những dữ kiện khủng hoảng qua báo chí, những nhận định khẳng định hoặc không thể quay đầu, ko còn cơ hội tạo lên sự hỗn loạn chính là mục tiêu của ai đó. Tới thời điểm hiện tại, em chỉ còn cách chi phối cảm xúc thôi, mặc dù nhiều lúc bị tâm lý, tính cách hơi thất thường

Sent from my iPhone using Tapatalk

Vâng anh à, nhưng em vẫn có những case mua với giá cực thấp nên đủ tự tin hold chịu đói, nhiều lúc bảng giá gây ra nhiều vấn đề, tạo cảm xúc giả dễ làm mình dao động. Những dữ kiện khủng hoảng qua báo chí, những nhận định khẳng định hoặc không thể quay đầu, ko còn cơ hội tạo lên sự hỗn loạn chính là mục tiêu của ai đó. Tới thời điểm hiện tại, em chỉ còn cách chi phối cảm xúc thôi, mặc dù nhiều lúc bị tâm lý, tính cách hơi thất thường

Sent from my iPhone using Tapatalk
Anh thấy lúc này dùng TA là chính,bỏ qua các biến khác vì nó cũng thể hiện qua TA rồi.
Quan trọng sau đó là mỗi người mỗi chiến lược cho cách đi tiền và cách quản trị rủi ro.
Hic,nói tới đây thấy HL bây giờ khác Cung thủ nhỉ?

View attachment 5142
tài năng mới của Bỉ???
Michy Batshuayi
Ku này cũng nổi vài năm rồi anh ạ, từ thời đá
Marseille ngon xong Chelsea hốt về cơ mà lại k đc đá nhiều, xong năm nay cho dormunt mượn 10 trận làm 7 nháy :)). Nhưng mà lâu k đá thành ra ko còn bén nữa rồi, trận trước quá trời cơ hội ngon mà ổ dứt điểm gì đâu không.

Em chả thích Lukaku =)) cứ thô thô thế nào. Thích Mertens với De Bruyne hơn anh ei .
lu ca cu to như voi nhưng ngoài quả bật tường, thì đánh đầu , ghi bàn trân trái/ phải, giỏi đá chiến thuật... có hết. Nó hay là trỗ đó...chứ làm sao mà khéo bằng anh nho nhỏ M10
Nếu thầy so với anh 1.9 của Nga (bật tường giỏi hơn) thì thấy Lu ca cu giỏi hiiiii

tKS!
Coi lại cả chục lần, hình như là banh từ cầu thủ phạt góc đã chạm chân cầu thủ 20 HQ trước, ngay lúc đó cầu thủ HQ khác đứng thấp nhất. do vậy trọng tài biên phất cờ là hợp lý. nhưng nếu như banh nó chạm bắp chân đức trước từ đường phạt góc thì khác hiiiiii
View attachment 5151
https://thethao.vnexpress.net/tin-t...o-vong-bang-world-cup-sau-80-nam-3769920.html
Chân thằng Đức anh ơi. Hqua xem trực tiếp lúc quay lại còn thấy rõ mà ạ

Chart chị Liên vào mô hình y chang con Gà. Đi chắc phải chục giá nữa:109:
Chart gà khỏa thân giờ xuất hiện nhiều ghê...

Status
Not open for further replies.
Back