Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Đêm qua DJ,S&P500, Châu Âu tăng xanh bát ngát. Oil tăng mạnh vượt 70 thuyết phục quá các thầy nhỉ. Hôm nay VNindex tạo nến xanh dài như thầy @BlueDiamond nói thì anh em đánh phái sinh or sort cơ sở phân vân phết ấy nhỉ:)
"Việc ông Trump rút Mỹ khỏi thỏa thuận hạt nhân với Iran là tin tốt với những nhà đầu tư đánh cược giá dầu tăng. Giá dầu thô trên thực tế đã đạt đỉnh 3,5 năm do lo ngại động thái trên làm tăng nguy cơ xung đột ở Trung Đông, hạn chế nguồn cung dầu.

“Dầu tăng giá giúp thúc đẩy lĩnh vực năng lượng, dự kiến có tốc độ tăng trưởng khá lớn. Nhiều nhà phân tích đang kỳ vọng nguồn thu lớn từ việc dầu khôi phục giá”, Shawn Cruz, chuyên gia giao dịch cấp cao tại TD Ameritrade, Chicago, nói.

Tổng khối lượng giao dịch tại Mỹ ngày 9/5 là 7,1 tỷ cổ phiếu, cao hơn mức trung bình 6,6 tỷ cổ phiếu trong 20 ngày giao dịch trước đó."
Chúc anh em VC có ngày giao dịch thành công nhé !!!

Last edited:
Chời ơi...
Nhà đầu tư giá trị đỉnh cao
Giờ trở thành siêu sao múc váy
GAS và PVS liền 2 nháy
Cho em được nắm tay, hưởng ké một tí son...nhìn chị mà em quặng lòng...Hai ta là hai hình ảnh đối lập nhau...Chị son quá còn em thì đen đủi quá...hic

Chị Đại trade như này thì ngày nào chả vui :1:.
Đắng lòng thanh niên cầm xèn.
Em còn 1 viên kim cương (lõm mất 1 viên vì cú sọc thần thánh roài...hic). Bây giờ em có hai sự lựa chọn:
1. Chuyển tiền qua Bên Phố Còi, tiếp tục đè đen Mr. Phết
2. Chuyển tiền sang acc Cờ Hứng, đu theo vía Mrs. Đại Phát
=> Anh cho thằng em xin một lời khuyên được không? Em choáng váng và loạn xạ rồi...Làm cũng chết mà ngồi yên cũng chết...cần tìm một điểm tựa...cảm ơn anh!!!

Em còn 1 viên kim cương (lõm mất 1 viên vì cú sọc thần thánh roài...hic). Bây giờ em có hai sự lựa chọn:
=> Anh cho thằng em xin một lời khuyên được không? Em choáng váng và loạn xạ rồi...Làm cũng chết mà ngồi yên cũng chết...cần tìm một điểm tựa...cảm ơn anh!!!
Đặt tay lên ngực, hít một hơi thật sâu và tự hỏi chính mình anh ợ. Có khi anh sẽ nhìn ra con đường tới niết bàn ngay luôn.:10:

Đặt tay lên ngực, hít một hơi thật sâu và tự hỏi chính mình anh ợ. Có khi anh sẽ nhìn ra con đường tới niết bàn ngay luôn.:10:
Em làm rồi, đặt và hít rồi...tự hỏi rồi... Câu trả lời vang lên: Hãy nhờ chị Đại Phát tư vấn?!
Chị Đại ơi, dẫn cho em một con đường màu tía với...
Ps: Mà đặt bên ngực trái hay ngực phải vậy anh Pơ? Hay là ngực giữa? Đặt trỗ nào mới có được câu trả lời chính xác?[emoji457][emoji457][emoji457]

Cào đừng làm mọi người mất phương hướng nữa, định nắn cầy tơ sau cú cảm ơn của thánh dị à :21:

Em làm rồi, đặt và hít rồi...tự hỏi rồi... Câu trả lời vang lên: Hãy nhờ chị Đại Phát tư vấn?!
Chị Đại ơi, dẫn cho em một con đường màu tía với...
Ps: Mà đặt bên ngực trái hay ngực phải vậy anh Pơ? Hay là ngực giữa? Đặt trỗ nào mới có được câu trả lời chính xác?[emoji457][emoji457][emoji457]
Tùy vào anh thuận tay nào anh ợ:19:

Cào đừng làm mọi người mất phương hướng nữa, định nắn cầy tơ sau cú cảm ơn của thánh dị à :21:
Em có nắn gì đâu anh? Ai cũng biết là dạo này em chém loạn xạ, chém loạn chưởng mà... Tháng 3 âm lịch, tháng Bính Thìn sao mà khổ quá...hic...hic...Hai tháng đầu năm vẫn tươi tắn...anh ạ!
Sáng nay tiền về, định chuyển sang Phố Còi, thì Còi nó lại tăng? Sợ vào đúng đỉnh...
Quay qua ngó chứng, thì gặp chị Đại Son, bọn Oil nó phi kinh quá? Muốn đu theo, mà cũng sợ làm hại ai đó...

Em có nắn gì đâu anh? Ai cũng biết là dạo này em chém loạn xạ, chém loạn chưởng mà... Tháng 3 âm lịch, tháng Bính Thìn sao mà khổ quá...hic...hic...Hai tháng đầu năm vẫn tươi tắn...anh ạ!
Sáng nay tiền về, định chuyển sang Phố Còi, thì Còi nó lại tăng? Sợ vào đúng đỉnh...
Quay qua ngó chứng, thì gặp chị Đại Son, bọn Oil nó phi kinh quá? Muốn đu theo, mà cũng sợ làm hại ai đó...
Thế thì dở bài HA bám vía son chị đại thôi :21:

Thế thì dở bài HA bám vía son chị đại thôi :21:
Thế em chơi luôn nhé... Lỡ có gì, anh bảo kê cho em, chị Đại thứ tha cho em luôn nhé... Về mặt tinh thần thôi...chứ vật chất thì em sống tối giản, nên cũng tự lo được...
GAS và PVS ơi..hãy đợi tui...khoan vội lòe tím...[emoji117][emoji117][emoji117]

Thế em chơi luôn nhé... Lỡ có gì, anh bảo kê cho em, chị Đại thứ tha cho em luôn nhé... Về mặt tinh thần thôi...chứ vật chất thì em sống tối giản, nên cũng tự lo được...
GAS và PVS ơi..hãy đợi tui...khoan vội lòe tím...[emoji117][emoji117][emoji117]
Gieo quẻ đi đã chứ, xem chị đại có duyên phù hộ không :1:
Mình đang ôm gấu, rình sọc nên không bảo kê được he he :10:

Thế thôi, chắc em qua Phố Còi quá...chị em lặn rồi, không like dạo, quýt không cho em theo...hay sao ấy...
Em thấy anh Sát chào sân, em cũng bâng khuâng không kém...
Còn phiên sáng để suy nghĩ...và lựa chọn con đường màu tía...hic
Gieo quẻ đi đã chứ, xem chị đại có duyên phù hộ không :1:
Mình đang ôm gấu, rình sọc nên không bảo kê được he he :10:

Status
Not open for further replies.
Back