Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Em còn 1 viên kim cương (lõm mất 1 viên vì cú sọc thần thánh roài...hic). Bây giờ em có hai sự lựa chọn:
1. Chuyển tiền qua Bên Phố Còi, tiếp tục đè đen Mr. Phết
2. Chuyển tiền sang acc Cờ Hứng, đu theo vía Mrs. Đại Phát
=> Anh cho thằng em xin một lời khuyên được không? Em choáng váng và loạn xạ rồi...Làm cũng chết mà ngồi yên cũng chết...cần tìm một điểm tựa...cảm ơn anh!!!
Bao giờ có kết quả lựa chọn nhắn em với nhé, để biết đường mà liệu nữa :42:
Sáng đi làm muộn mà không thấy người nhắc, cũng chẳng hỏi han, TT hết vị thiệt rồi sao ta? :4:
Oài...vừa pọt xong thì thấy bẩu Full GAS với PVS, hú hồn...may quá...:109:

Rơi gần 200 điểm thì thời gian hồi phải vài tháng chứ đâu tính ngày được chị. Nếu cổ có câu chuyện riêng thì lại khác :1:
Thế nên khi đã không đánh PS được, thì chuyện còn lại là tay thơm và cô thương, như nào giờ :1:
Còn 1 lựa chọn khác, như anh Pò, đi du lịch rồi book tour xem WC 2018 luôn :21:

em cũng về đội anh Chim chị ạ. nhìn cái chart vni thì muốn bò ngay cũng kg được
Vậy mình chị bơ vơ rồi.
NTC quá ngon vẫn cắm đầu.
SDI anh V lại chuyển Skylake đã bán 99% rồi chỉ chờ hạch toán lãi thôi về cho VHM mà chưa biết đổi lại được cái gì?
Mông lung quá mà lỡ yêu rồi, biết làm sao đây? :105:

Bà con đang mong chờ 1 cái nến xanh mà các anh MMs oánh ác quá :109:
Kào đập chén làm hiệu rồi hả thầy @Rai2705? :1:
Ngồi hóng các chuyên gia FUT lên báo công :105:
Em đoán thôi, không chắc lắm :
GAS hồi đạt 113 rồi, Vếu Sữa cũng chạm cản trên quanh 20, chuồn chuồn đi thôi :19:
Còn Index, chưa thấy trụ nào khả dĩ đỡ nổi anh Vượng, dòm chừng khi tới đầu thác ảnh sắp nhảy xuống roài :109:

Chị đại có thấy giọng điệu của gấu bố vĩ đại yếu yếu hơn mọi ngày không nhỉ, nhỡ dại hôm nay gấu bố bò ra khỏi hang kiếm ăn thì bỏ u rồi :D. Có vẻ nhiều người mong thị trường sập lắm đây, lạ quá :)
1 trong những lý do đàn gấu cố thủ trong hang là sợ thầy sát thủ nã đạn vào đầu đó ạ :24::24::24:

1 trong những lý do đàn gấu cố thủ trong hang là sợ thầy sát thủ nã đạn vào đầu đó ạ :24::24::24:
Em nghĩ gấu cố thủ này không sợ đạn đâu, đạn dược súng ống của gấu bố này em nghĩ ngon rồi, chắc giờ đang thiếu bàn thay nhẹ nhàng của chị Đại để đưa gấu bố này lên đỉnh thôi :)

Status
Not open for further replies.
Back