Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Đang họp nhân sự nên chưa làm ăn gì vội đâu anh :10:
Cách đây 4 tuần khi index vượt 1200 thấy anh em khí thế lắm mà, ai cũng nói uptrend lịch sử 10 năm có một không 2, lúc đấy có nằm mơ cũng không nghĩ có thể mua bank được chiết khấu 20-25% thế này. Đến khi có cơ hội mua đẹp thì thấy đồng loạt trở thành gấu ngủ đông thế này kể ra cũng vui phết :D. Kể ra thầy @CACO nói đúng index lên 1200 tạo vai phải, nhưng lên 3000 mới tạo xong đầu rồi sau đấy tạo vai trái thì mọi người mới hết nghi ngờ :) Mùa hè nóng nực thế này đáng lý phải cởi trần uống bia tắm mát ai lại đi ôm gấu ngủ đông thế kia nhỉ chị @TTN và anh @chim_non :)

Em định âm thầm đu bám theo idol, mà các anh cứ lôi em lên làm Cator thế này...thì sao mà trốn được?[emoji125][emoji125][emoji125]
Thôi thì...số phặn khó tránh...đã đen thì muốn làm hoa sen cũng khó... Em hô to: Em đã múc Full GAS & PVS lúc 11h sáng nay. 3 ngày sau, nếu thấy em không ngoi lên chém ró được nữa...thì nhờ chị Đại Phát truyền cho emn tí Oxi nha...nguyện cầu hai chữ "đỡ đen"...

Đấy các anh cứ Cao Signal thoải con gà mái...không lo em giận hờn trách móc đâu!!!
Tạm biệt một đoạn đường...tềnh!!!

Em định âm thầm đu bám theo idol, mà các anh cứ lôi em lên làm Cator thế này...thì sao mà trốn được?[emoji125][emoji125][emoji125]
Thôi thì...số phặn khó tránh...đã đen thì muốn làm hoa sen cũng khó... Em hô to: Em đã múc Full GAS & PVS lúc 11h sáng nay. 3 ngày sau, nếu thấy em không ngoi lên chém ró được nữa...thì nhờ chị Đại Phát truyền cho emn tí Oxi nha...nguyện cầu hai chữ "đỡ đen"...

Đấy các anh cứ Cao Signal thoải con gà mái...không lo em giận hờn trách móc đâu!!!
Tạm biệt một đoạn đường...tềnh!!!
2 Signal cho short rồi thì chiều nay đi 30d :21:

Cao's signal vẫn work với riêng em anh ạ hehe... mặc dù nhiều khi đọc hiểu pọt chỉ khoảng <20% :21:
ui giời may quá . em tưởng em đọc hiêu có vấn đề vì lần nào đọc pót của cÀo căng não ra cũng kg hiểu mấy
tưởng mình mình vậy nên xấu hổ mà kg dám thổ lộ :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back