Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
BID đã có thông tin về thoái vốn, CTG và VCB chắc sẽ tiếp nối theo.
Banks sẽ là trụ phá đỉnh 2007, hy vọng thế :1:
Thế mà hôm trước hỏi thăm ông anh để đu bám thì anh lại giấu tiệt đi... Son mà không chịu cho thằng em ké tí, gỡ gạc canh bạc...hic
@HatienVF anh ơi, em lại bị lỡ chuyến tàu nhanh rồi... Mấy hôm nọ chém ró, chứ thật ra là đang full xèng... Bi giờ Banh nó tăng ác, em lao theo full mg được không anh? Đói quạ anh ơi...hic
Song Son cho thằng em được ké tí vía, cút hoài vợ không cho vô nhà...hic

BID đã có thông tin về thoái vốn, CTG và VCB chắc sẽ tiếp nối theo.
Banks sẽ là trụ phá đỉnh 2007, hy vọng thế :1:
Muốn phá đỉnh chắc chắn phải nhờ banks rồi. Đã clear được FED, còn lại là Trump, ko biết ngoài thép ra còn đánh cái thứ gì nữa và phản ứng của các bên, vẫn còn 1 cái đang treo trong nước. Loại bỏ thêm 1 cái nữa thì cửa ăn sẽ hấp dẫn trở lại.

Thế mà hôm trước hỏi thăm ông anh để đu bám thì anh lại giấu tiệt đi... Son mà không chịu cho thằng em ké tí, gỡ gạc canh bạc...hic
@HatienVF anh ơi, em lại bị lỡ chuyến tàu nhanh rồi... Mấy hôm nọ chém ró, chứ thật ra là đang full xèng... Bi giờ Banh nó tăng ác, em lao theo full mg được không anh? Đói quạ anh ơi...hic
Song Son cho thằng em được ké tí vía, cút hoài vợ không cho vô nhà...hic
Bác có Vịt chiên rồi, vẫn đang lãi thì ngồi chờ tới lượt mình được gọi tên, sao lại trách em? :1:
Mua nên canh giá tốt, chứ giờ xanh mạnh thì xem rồi bình loạn thôi, xin hết ạ.

Bác có Vịt chiên rồi, vẫn đang lãi thì ngồi chờ tới lượt mình được gọi tên, sao lại trách em? :1:
Em có dám trách các anh đâu, em chỉ tự trách bản thân... Mình đã làm gì tệ hại, khiến cho các anh khó ưa, không cho ké bài...hic
Vịt thì may có anh Se, chờ ảnh nổi lên để cảm ơn...
###
Anh nào cho ăn ké thì tung hô anh ấy ạ, tung hô thì phải tung hô đúng người...hihi
Bực mình, biết son mà không ăn ké được, thì chỉ biết tự trách bản thân...hiuhiu

Status
Not open for further replies.
Back