Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
@Bắn Chim
Thầy đừng thấy em pọt số là ứng điềm luận quẻ ạ. Em chỉ đang tò mò chiêu Mỹ Nhân kế của Vương Doãn? Dụng Điêu Thuyền mà hạ được cả Đổng Trác... Tài thật!!!
Thầy muốn xem luận Quẻ, cứ gú gồ Điêu Thuyền + Hác Kim Dương + lesoi là ra, bên phố ấy đang lược dịch ạ!!!

@Bắn Chim
Thầy đừng thấy em pọt số là ứng điềm luận quẻ ạ. Em chỉ đang tò mò chiêu Mỹ Nhân kế của Vương Doãn? Dụng Điêu Thuyền mà hạ được cả Đổng Trác... Tài thật!!!
Thầy muốn xem luận Quẻ, cứ gú gồ Điêu Thuyền + Hác Kim Dương + lesoi là ra, bên phố ấy đang lược dịch ạ!!!
tks anh

@Bắn Chim
Trước thấy Anh bảo Anh xem số ai thì đều ra đại gia cả, chắc e phải nhờ Anh xem số xem thử có cải mệnh được ko phát :D

Trước thấy Anh bảo Anh xem số ai thì đều ra đại gia cả, chắc e phải nhờ Anh xem số xem thử có cải mệnh được ko phát :D
Trả lại sự trong sáng cho Phố, Thầy ợ... Em đang mò số Đại Mỹ Nhân... Hữu dụng nhất của Tử Vi với em lúc này, là làm sao để nhận biết Gái Đẹp...hihi
Ps: Im lặng...Ngồi hóng Ác Nhân Giáo Chủ... Để bói quẻ oánh chứng...kkk

@3 Kào,@TTN :hôm nay vừa nhận tin vui:con gái thứ 2 đang học ở Sing,được cử đi dự thi giải Toán ĐNA đạt Huy chương Bạc giải sáng tạo,và được vào dự thi vòng chung kết Toán Quốc Tế tại Úc.
Chúc mừng anh HL, tin này còn sướng hơn cả trúng số anh hen!
Ps: Cho em sinh lá số của cháu bé, rảnh rỗi em ngồi gọt gọt tín hiệu này xem sao? Cảm ơn anh!

Chúc mừng anh HL, tin này còn sướng hơn cả trúng số anh hen!
Ps: Cho em sinh lá số của cháu bé, rảnh rỗi em ngồi gọt gọt tín hiệu này xem sao? Cảm ơn anh!
Từ lá số của anh HL, em đoán bừa: tin này cháu bé biết từ hôm qua, nhưng đợi đến hôm nay mới báo cho cha mẹ biết???
Song Khoa hội tụ, chờ lá số của bé, để dự báo thành tích, có đoạt cúp không? [emoji471][emoji471][emoji471]

Status
Not open for further replies.
Back