Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Anh đừng ức hiếp bà chị của em nữa... chị nhìn mạnh mõe vậy thôi, chứ thật chất là dzất íu đúi...
Năm nay ai mà mở hàng quán cháo mắng... là xúi quẩy lắm nhoe...anh cửn thựn
So rì bác Re Re...Tại mới tìm thấy cái dây chun bị mất hồi sáng, mừng quá mất kiểm soát tí :19:

Bác có nhìn nhầm hông... e mần 6 pts mà lõm phí là nàm sao... chỉ là ăn mỏng hơn dự thoai hehe...
Anh khởi động như vầy là quá tốt... đáng khen...
Cơ mà, em cũng chưa hịu vì thao, mình phải thọc tiết bò? Mà không nhay theo điệu valse của nhạc trưởng ạ? Có thể giải thích rõ hơn được không ạ?

Anh khởi động như vầy là quá tốt... đáng khen...
Cơ mà, em cũng chưa hịu vì thao, mình phải thọc tiết bò? Mà không nhay theo điệu valse của nhạc trưởng ạ? Có thể giải thích rõ hơn được không ạ?
Cái dòng đậm nghe giống giáo làng khen trò nhẩy... Còn cái câu thầy hỏi thì e ko giải thích được... kiểu như là mỗi người 1 sở đoản ấy...

Cái dòng đậm nghe giống giáo làng khen trò nhẩy... Còn cái câu thầy hỏi thì e ko giải thích được... kiểu như là mỗi người 1 sở đoản ấy...
Sở đoản...Hay quá... chúc Thầy kiếm thêm con Porsche... :19:
Trận này quá khó với em... mặc dầu, em cũng ngồi canh cơ hội sọc vài ba trăm lót... đành đợi Đại Tướng FUTE Tí ca ra trận.... để bám càng...

Cần phơm là hiện lên trước khi thị trường Open. Và giữ vững phong độ ngay cả khi thị trường đi 15đ. :21:
Mà kỳ này tư vấn cho em 1 cái, theo góc nhìn cờ bạc của Thầy, lỡ tay mua HAG đấu đó giá 8 thì có sống được qua mùa đông không?
không để ý nữa thầy ợ, vẫn câu nói cũ vài năm rồi vẫn nói với lão Dash "hãy để anh ý giãy ...."

Thầy có vẻ ám ảnh với em nó khá lâu nhỉ, good luck! anh ý giãy dc qua "mệnh" thì mới xem xét quan điểm :21:
Đồng ý về chữ "Mệnh". Đành để nó Lạc Trôi thôi vậy... bút đã sa... thì gà xối mỡ... dưới 7.0 thì cút lõm!
Cảm ơn Thầy lần nữa... tương lai thì để tương lai tính vậy...
Thầy dùng từ ám ảnh hay quá, chỉnh là hỏng!!! :113:

Anh may mắn quá... ước gì em được 1 phần như anh... Em giờ khộ như anh zai, và cực như anh Thơ... không tiền, không cổ... và không cảm xúc... thậm trí... không hiểu mình đã và đang nói cái rì???
câu cửa miệng của ông cha ta là : khổ nạn mới có thơ; lơ ngơ mới có gà.
nhưng từ khi có BTC có vẻ ko còn đúng nữa, có ng máy bít làm thơ có dao phay mần thịt gà sẵn
Tùy chọn
:105:
VL cái nic @Lạc Tiên

Status
Not open for further replies.
Back