Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Đang theo dõi DJ,Oil và BTC hấp dẫn quá ko ngủ đc.
Bit đang rơi 2900 $ kinh hoàng.
Sắp 5K rồi đây.
Anh phải ngủ ngon ạ, trận này còn dài, 5k còn xa lắm... phải giữ gìn sức khỏe, để còn hưởng thụ thành quả ạ...Chúc mừng anh lần nữa...hihi
Riêng em, em nghĩ đơn giản lắm ạ. Này nhé:
TH1: Nếu múc ở 15k /bit thì khi lên 60k ta ăn 4 lần...
TH2: Nếu múc ở 10k /bit thì khi lên 60k ta ăn 6 lần...
TH3: Nếu múc ở 5k /bit thì khi lên 60k ta ăn 12 lần...
TH4: Nếu múc ở 3k /bit thì khi lên 60k ta ăn 20 lần...
=> Mới nghĩ thôi mà đã thấy hưng phấn hết cả người... Thằng em tăng cường mua VietLott, khi nào trúng 250tỷ, sẽ trích 1 phần ra, thực hiện kế hoạch nói trên...hihi... ước rì, mai trúng luôn...hihi

Pó tay... bà chị hỏi thằng em là có điềm báo gì? May ra em còn có thể bói nhoát... chứ duyên gì thì phải nhờ cụ Bon.Bon hoặc là thiền sư Thiết Kiều Tam vậy!!!
Cơ mà... chúc mừng bà chị trước, Đấng tối cao đã vươn bàn tay ra... mời chị lên Thiên Đường... em cảm nhận được điều đó...
Ps: Nếu trên Thiên Đường đông quá...chị không vào được... nhớ đứng ngoài cổng hô to... Ở dưới âm phủ, đang phát Bít Còi miễn phí nhóe... hihi
Điềm gì đây mọi người, em cứ nghe "tâm sự" là "tâm sự" thế nào ? Năm nay Mậu Tuất, chứ có phải Mậu Thân đâu ?
:24::24::24:

Anh 3 dạo này chuyển sang trồng Lạc Tiên à mà lấy nick quả thuốc này :21:
Quả này đặc trị bệnh mất ngủ anh ạ... chắc sắp cháy hàng...em gom về hang trước, kẻo sau này không có hàng bán...hihi
DPG của anh đang đẹp dần kìa:105:
Ơ... em pán trúng váy rồi anh...hic...
Hôm qua vừa múc trúng đỉnh AMD...đau cả 2 chiều...hic...

Hello ngày mới.
Mở hàng sáng mùng 1 đã bị mắng là hâm, theo anh em ta nên xử lý thế nào nhẩy? :19:
Mà thôi, cả 800 C21 và 3.000 HII đều đang cho lãi nên mình cũng hỉ xả tý hi hi hi...

Anh hư cấu Tôi BAN nick bấy giờ đấy:104:
Thôi, em đang tâm đắc cái nick này anh ạ... để em dùng thêm 1 thời gian đã, bao giờ hết hứng... nguyện hy sinh...hihi
Vậy em nói 1 câu, cho nó hết hư cấu ạ... Có thể dùng làm slogan cho chiến lược tiếp thị món Bít Còi...
"Muốn thoát khỏi ách nô lệ, hãy nghĩ đến Bitcoin"

Status
Not open for further replies.
Back