Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Mua PVT 19.8, đúng đỉnh.
Con này dở cái là không đủ rẻ để mua tiếp, mà không đủ ảo để bán cmn đi :19:
Chế cứ thế nên giờ có cả đàn lợn con phải chăm rồi, em chịu...
Giờ tìm hàng mới hơi khó, lại ngại giá cao, nên em rút đòn cho nhẹ đầu.
Về đâu tới đó hãy tính :21:
@Son : Lâu không về, ghé đúng lúc chìm -11pts rồi đi vội thế? Em chưa muốn đổi chỗ với bác đâu :4:

Cấp báo...cấp báo đồng chí @Vũ Re Re và @bokhoktx To To...
Em phát hiện đồng chí này có ý định đào ngũ, chuyển các anh xứ ní gấp gấp...:1cool_choler:
Báo cáo đồng chí Tái Rai... việc khó đã có Bò đồng chí lo...
Tớ lo việc dễ hơn... đi bắt vía lão Hà Bắc... tận bên xứ Lào...
À, trận này lỡ như tớ bị địch quân bắt giữ... Tái Rai đồng chí, nhớ báo tin cho người nhà tớ lo chuyện hậu sự luôn nhóe...

Báo cáo đồng chí Tái Rai... việc khó đã có Bò đồng chí lo...
Tớ lo việc dễ hơn... đi bắt vía lão Hà Bắc... tận bên xứ Lào...
À, trận này lỡ như tớ bị địch quân bắt giữ... Tái Rai đồng chí, nhớ báo tin cho người nhà tớ lo chuyện hậu sự luôn nhóe...
Mới hôm qua còn họp bàn rôm rả, giờ người thì lung lay, người thì viết tâm thư hậu sự.
Mấy tay đào ngũ thấy em cầm điếu cày với còi hụ, tưởng cán bộ to to, nhào vô tẩn túi bụi...:2cool_beated:
Thế này em chết chắc dzồi...:6cool_beat_shot:

Mới hôm qua còn họp bàn rôm rả, giờ người thì lung lay, người thì viết tâm thư hậu sự.
Mấy tay đào ngũ thấy em cầm điếu cày với còi hụ, tưởng cán bộ to to, nhào vô tẩn túi bụi...:2cool_beated:
Thế này em chết chắc dzồi...:6cool_beat_shot:
Chết không có phí...được chết trong tay của Thầy Son là một hạnh phúc lớn của Thầy Rái... ai cũng sẽ phải chết... cơ bản chết thế nào mới xứng tầm...
Như em, thì em nguyện chết trong đống phân, lí do: Em mê mẫn tuyệt chiêu, nấp trong đống phân và nhòm... như bà chị của em rồi... hic

Chắc 100%. To quá và cũng có lợi thế nên không ông này thì ông khác nhảy vào. Có điều trên con đường đó còn nhiều gập ghềnh trắc trở.
An tâm dzồi... bà chị đúng là sinh giờ Tị rồi... góc nhìn dzất khác biệt... đám đông khó lòng nhận dza... Ai chống lại bà chị, thì khó lòng Đại Phát...

Làm gì bi quan vại
PVT rớt xuống MA20 xíu là kéo giật lên rồi, chỉnh tí cũng phình phường mà sao khó chịu vại?
Chính xác... đang son, làm sao lại phải cút lỗ... lạ thặt anh nhỉ?
Ps: cho phép em dùng cái acc này nốt hôm nay, mai em lại biến hình ạ... Thế quái nào mà toàn tím...trên dòng sông đỏ... lẽ nào, là màu cái váy của em... bị tụt dzồi nổi lên mặt nước chăng...

Status
Not open for further replies.
Back