Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Cố gắng tìm 1 cách phù hợp với tính cách và khả năng của mình nhất. Ngoài XH nói chung và VC này nói riêng cũng có rất nhiều người giỏi lắm, nhưng mình nghĩ là cũng khó có thể bê nguyên xi cách của họ vào mình được. Chỉ có mình mới hiểu được mình thực sự cần gì, làm được gì thôi. Cố lên HL nhé. GL.
cố học ở anh tính kỷ luật sắc đá :1:

Thua và chỉ thua...mãi mãi thua.
Mất và mất...mãi mãi mất.
...
Thua nhiều và mất nhiều.
...
Đổi lại được cái Nê Hoàn cung...là em mãn nguyện.
...
Từ lâu, em đã xem mình là Kẻ vô dụng, không có lợi ích gì cho Phố dum ta. Ngoài ra, em Thích được ăn mắng và bộp tai... Thích được nhìn và ngắm Hào Khí ngút trời.
...
Vân vân và mây mây
...
[emoji23][emoji23][emoji23]
Bác xem mình thế nào chỉ quan trọng với chính bác thôi.
Em đã nói những gì cần nói, tiếp tục nữa thì từ Rai chuyển sang Rại luôn. :21:
Dừng nhé./.

Bác xem mình thế nào chỉ quan trọng với chính bác thôi.
Em đã nói những gì cần nói, tiếp tục nữa thì từ Rai chuyển sang Rại luôn. :21:
Dừng nhé./.
Thầy Rai thì nghiêm túc & nhạy cảm quá, như là thiếu nữ nhà lành vậy :21:. Kào thì thừa dí dỏm lại hay chọc ghẹo, dùng 4R để đo cảm xúc tâm lý :21:
2 anh đúng 1 cặp gái ngoan với trai hư, ở đời là dễ phải bả với nhau lắm :24:

Cố gắng tìm 1 cách phù hợp với tính cách và khả năng của mình nhất. Ngoài XH nói chung và VC này nói riêng cũng rất nhiều người giỏi lắm, nhưng mình nghĩ là cũng khó có thể bê nguyên xi cách của họ vào mình được. Chỉ có mình mới hiểu được mình thực sự cần gì, làm được gì thôi. Cố lên HL nhé. GL.
Tính cách của em chơi chứng chỉ có bán nhà,phá sản thôi anh ah.
Một khi biết "phù hợp với tính cách"có thể đem lại mất mát lớn và sẽ có hậu vận ko tốt của 1 trader :Anh có chịu thay đổi ko?

@bokhoktx : hic, đừng vội mở thớt mới nhé. Đợi cuối tháng 6 dương lịch chị sẽ bấm ngón tay chọn lấy 1 cmt của e để mở thớt mới. 3 kỳ liên tiếp thần bò mở thớt dẫn dắt ace có của ăn của để rồi.
Tks U vinamiu miu miu nhóe

Xin chào mọi người :7smiley_vn:
Mình đã khỏe và bắt tầu tập yoga nhẹ nhàng với PT để lấy lại vóc dáng và nhanh chóng quay về bắt nhịp với trận đấu.
Chúc mừng các ace đã đi qua tháng 5 rực rỡ :cute_smiley29:,
Ôi,chào chị
Chị và bé khoẻ chứ?
Ngưỡng mộ chị quá,
Một phụ nữ giỏi giang,biết hy sinh và thật kiên cường !

Đổi nick để nói lời không cười:
Can Tân chi Hợi, khiến hóa Kỵ bay thẳng vào cung Tài...anh hành động như thời gian qua là một điều bất ngờ với thằng em. Thằng trận chiến đâu nhất thiết phải thắng tất cả các trận chiến!!! [emoji869][emoji869][emoji869]
Thằng trận chiến đâu nhất thiết phải thắng tất cả các trận chiến!!!
Anh cũng giao lưu nhiều bạn ck nhưng sau khi trao đổi chị
@TTN anh tự thấy mình có quá nhiều khiếm khuyết cho công việc đầu tư ck em ah...!
Và anh phải bắt đầu lại từ đầu như 1 thằng sinh viên,thế đấy.!

Em có người thân từng cung cấp hàng cho chuỗi BHX với số lượng lớn.

Kế hoạch 2018 mở 1000 điểm đã cắt xuống còn 500, khả năng không đạt, chưa kể dẹp bớt những điểm không hiệu quả :1:
Thật sự không hiểu, nhưng biên LN đến 15% cho ngành hàng thực phẩm và tiêu dùng là con số hơi ảo.
Ví như bó rau ngoài chợ 10k, các anh bán ngang giá thì lãi 1k5 là đúng, nhưng chưa trừ hư thối 30%.
Suy ra là câu chuyện đã lỗi mode, chờ họa sỹ vẽ bức tranh khác.
Cùng là tiêu dùng, MWG-GAS ngang giá nhau là 1 sự vô lý rất lớn của TT.
Em nghĩ sai chỗ nào không nhỉ? :1:

Bọn nó định giá theo doanh thu hoặc theo cửa hàng... ví dụ 500 cửa hàng thì tương ứng vốn hóa 5000 tỷ ví dụ thế... khi so sánh trong ngành

Lỗ lãi trước mắt vài năm không quan trọng... quan trọng đúng trend của ngành và độ phủ đến đâu... vì khi đủ lớn thì thay đổi nhận thức, thói quen người tiêu dùng, cách nhìn nhận, tín nhiệm của nhà cung cấp... lợi nhuânn sẽ từ đó mà ra

với quan điểm này bác không thể so sánh gas với mwg được vì bản thân nó đã vô lý rồi

TT BHX 60 tỷ USD , thành công thì MWG là ông Vua tiền mặt.
Bọn nó định giá theo doanh thu hoặc theo cửa hàng... ví dụ 500 cửa hàng thì tương ứng vốn hóa 5000 tỷ ví dụ thế... khi so sánh trong ngành

Lỗ lãi trước mắt vài năm không quan trọng... quan trọng đúng trend của ngành và độ phủ đến đâu... vì khi đủ lớn thì thay đổi nhận thức, thói quen người tiêu dùng, cách nhìn nhận, tín nhiệm của nhà cung cấp... lợi nhuânn sẽ từ đó mà ra

với quan điểm này bác không thể so sánh gas với mwg được vì bản thân nó đã vô lý rồi
vậy quan điểm của anh Cào và Anh HL về MWG trong vài năm tới thế nào ạ. trước đến h em có định kiến với esop của MWG nên mua nó bao h. giai đoạn này em đang tìm hiểu nó ạ

Thằng trận chiến đâu nhất thiết phải thắng tất cả các trận chiến!!!
Anh cũng giao lưu nhiều bạn ck nhưng sau khi trao đổi chị
@TTN anh tự thấy mình có quá nhiều khiếm khuyết cho công việc đầu tư ck em ah...!
Và anh phải bắt đầu lại từ đầu như 1 thằng sinh viên,thế đấy.!
Anh em mình cũng quá đỗi thân quen, hiểu tính khí nhau rồi mà... Cả hai đều tin Nhân Mệnh hơn Thiên Mệnh!

=> Em vẫn theo dõi sát sao tình hình của anh HL, cả về nghề chứng lẫn về nghề nha khoa, để đối chiếu và so sánh với 1 Người nữa, tận bên Trời Tây. Em xin giữ lại quí danh của Người đó, một phần là không muốn có bất kỳ tác động nào đến tinh thần của Anh; phần khác, em e là Huyền Bí học không thể giải quyết được Nan Đề này!

Anh cứ phát huy tư duy và kinh nghiệm cá nhân ạ, có tận nhân lực mới tri nhân mệnh. Em ủng hộ tất cả những hành động của Anh trong thời gian qua, đúng/sai không quá quan trọng, cái khác quan trọng hơn nhiều.

Chúc anh gặp nhiều thuận lợi và may mắn!!!

Kính anh!!!

Status
Not open for further replies.
Back