Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Vừa nói chuyện với Broker, nó khoe có 1 anh khách hàng bỏ vào TK PS 5 tỷ, sọc từ 11xx đến giờ vẫn chưa cover, nể quá :113::41::41:
Ước gì cha đấy lên Phố ta chém ró, để thằng em được soi vía mà nương tựa...hic

Sự tiến hóa của trader, làm cặp kính lúp của thằng em bị nhòe nhoẹt hết rồi...hic

Bám được 1 bà chị có cảm xúc, cảm tình, cảm hứng...cùng nhau hẹn thề, dời sông lấp núi... Ấy vậy mà, cô đơn mình em...hic

Vừa login vào acc chứng, TK bay 96%, còn lại có 40k, làm sao qua cơn bĩ cực...bao giờ mới được thái lai!!!

Em xin thề, từ này em không dám soi vía nữa, không dám đu vía nữa... Đừng ai như em, hậu quả khôn lường!!!

Ước gì cha đấy lên Phố ta chém ró, để thằng em được soi vía mà nương tựa...hic

Sự tiến hóa của trader, làm cặp kính lúp của thằng em bị nhòe nhoẹt hết rồi...hic

Bám được 1 bà chị có cảm xúc, cảm tình, cảm hứng...cùng nhau hẹn thề, dời sông lấp núi... Ấy vậy mà, cô đơn mình em...hic

Vừa login vào acc chứng, TK bay 96%, còn lại có 40k, làm sao qua cơn bĩ cực...bao giờ mới được thái lai!!!

Em xin thề, từ này em không dám soi vía nữa, không dám đu vía nữa... Đừng ai như em, hậu quả khôn lường!!!
Đừng đổi nick nữa, chẳng được việc gì ngoài cái mía lao thôi :1:
Biết mình loạn thì nghỉ, tĩnh tâm để cân bằng rồi tiếp tục, sao cứ phải tiêu tốn thời gian và sực lực thế?
Lại nhiều chuyện, không đúng bác bỏ qua cho.

Status
Not open for further replies.
Back