Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
anh Thấy chuỗi BHX của anh Tài liệu có nên chuyện ko ạ
Em có người thân từng cung cấp hàng cho chuỗi BHX với số lượng lớn.
Kế hoạch 2018 mở 1000 điểm đã cắt xuống còn 500, khả năng không đạt, chưa kể dẹp bớt những điểm không hiệu quả :1:
Thật sự không hiểu, nhưng biên LN đến 15% cho ngành hàng thực phẩm và tiêu dùng là con số hơi ảo.
Ví như bó rau ngoài chợ 10k, các anh bán ngang giá thì lãi 1k5 là đúng, nhưng chưa trừ hư thối 30%.
Suy ra là câu chuyện đã lỗi mode, chờ họa sỹ vẽ bức tranh khác.
Cùng là tiêu dùng, MWG-GAS ngang giá nhau là 1 sự vô lý rất lớn của TT.
Em nghĩ sai chỗ nào không nhỉ? :1:

Đừng đổi nick nữa, chẳng được việc gì ngoài cái mía lao thôi :1:
Biết mình loạn thì nghỉ, tĩnh tâm để cân bằng rồi tiếp tục, sao cứ phải tiêu tốn thời gian và sực lực thế?
Lại nhiều chuyện, không đúng bác bỏ qua cho.
Em lên tìm tri âm tri kỷ...vì quá giờ mà chị vẫn chưa online?
###
Lại đổi nick để thôi không nói tào lao, chỉ nói sự thật, không gì ngoài sự thật:
Em bại trận, quá íu đuối nên bỏ cuộc trước cửa thiên đường [emoji376]
Anh thắng trận, quá mạnh mẽ nên được bước lên bục vinh quang [emoji106]
Anh tài giỏi, mạnh mẽ, và quyết đoán...xứng đáng là Anh Hùng Toàn Cõi VC. [emoji184][emoji184][emoji184]

###
Lại đổi nick để thôi không nói tào lao, chỉ nói sự thật, không gì ngoài sự thật:
.... [emoji184][emoji184][emoji184]
Làm vậy bác sẽ thắng ư? Hay giảm được thua lỗ? Chỉ thấy không mang lại điều gì cho diễn đàn, và cho chính bản thân bác.
Không có khái niệm anh hùng hào kiệt gì trên TTCK cả. Nếu không giúp nhau, thì tự kiểm soát mình.
Em có cái tật nói thẳng, gạch đá sẵn sàng nhận :1:

Đi ngang mấy thằng BHX thấy ế lắm, decor tiệm thì trông chán đời.
Coopfood (hay coop xtra gì đó không nhớ rõ tên) còn đông hơn
Các ông lớn xuất thân Nhà nước đã chịu thay đổi mình để thích ứng, lại có sẵn cơ sở vật chất ủng hộ.
Còn đằng này anh đi thuê, dùng mãi chiêu ESOP để vắt kiệt sức lao động giá rẻ, xé giấy mãi cổ đông nào chịu thấu.
Nhưng mặt này, cũng là quá lớn để em chém bừa, cứ chờ xem :1:

###
Em bại trận, quá íu đuối nên bỏ cuộc trước cửa thiên đường [emoji376]
Anh thắng trận, quá mạnh mẽ nên được bước lên bục vinh quang [emoji106]
Anh tài giỏi, mạnh mẽ, và quyết đoán...xứng đáng là Anh Hùng Toàn Cõi VC. [emoji184][emoji184][emoji184]
Thật sự,bao năm trade chứng,tìm ra 1 pp để phù hợp với mình và vững vàng trước sóng gió TT vô cùng khó.
Anh cũng đang luyện nè Cào ơi.

Làm vậy bác sẽ thắng ư? Hay giảm được thua lỗ? Chỉ thấy không mang lại điều gì cho diễn đàn, và cho chính bản thân bác.
Không có khái niệm anh hùng hào kiệt gì trên TTCK cả. Nếu không giúp nhau, thì kiểm soát mình.
Em có cái tật nói thẳng, gạch đá sẵn sàng nhận :1:
Thua và chỉ thua...mãi mãi thua.
Mất và mất...mãi mãi mất.
...
Thua nhiều và mất nhiều.
...
Đổi lại được cái Nê Hoàn cung...là em mãn nguyện.
...
Từ lâu, em đã xem mình là Kẻ vô dụng, không có lợi ích gì cho Phố dum ta. Ngoài ra, em Thích được ăn mắng và bộp tai... Thích được nhìn và ngắm Hào Khí ngút trời.
...
Vân vân và mây mây
...
[emoji23][emoji23][emoji23]

Thật sự,bao năm trade chứng,tìm ra 1 pp để phù hợp với mình và vững vàng trước sóng gió TT vô cùng khó.
Anh cũng đang luyện nè Cào ơi.
Cố gắng tìm 1 cách phù hợp với tính cách và khả năng của mình nhất. Ngoài XH nói chung và VC này nói riêng cũng có rất nhiều người giỏi lắm, nhưng mình nghĩ là cũng khó có thể bê nguyên xi cách của họ vào mình được. Chỉ có mình mới hiểu được mình thực sự cần gì, làm được gì thôi. Cố lên HL nhé. GL.

Status
Not open for further replies.
Back