Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Thấy có bữa nàng kiu la 12h sáng đón con ở Hàm Long rồi sấp ngửa đưa đi học thêm ngay đầu h chiều xa xôi, nắng nôi vÌ đi xe máy gì đó mà. Tiền làm ra dễ ko tạo đk cho con cái đi lại thuận lợi thì lại cho bồ há há :21::24:
Đưa đón con còn tâm sự chuyện to chuyện nhỏ chị ơi.
Như sáng nay cu em bảo nó muốn nắm giữ chìa khóa của thành phố thế là em bảo nó có cái chìa đó nhưng được cất trong đầu và mở bằng ý nghĩ. Thấy cu cậu hào hứng lắm.

Hàng hiệu roài.
Chị giống 1 chiếc cổ điển, Breguet Classique 5967 :24::24::24:
Vại là tui bít thêm 1 ng nưax trên VC ngoài Mr4046 mê đồng hồ cơ cổ

Đưa đón con còn tâm sự chuyện to chuyện nhỏ chị ơi.
Như sáng nay cu em bảo nó muốn nắm giữ chìa khóa của thành phố thế là em bảo nó có cái chìa đó nhưng được cất trong đầu và mở bằng ý nghĩ. Thấy cu cậu hào hứng lắm.
Chị ơi, chị hãy cần phơm lại rằng chị sinh giờ Tỵ nhé, ở hướng Bắc nhé, khi sinh ra thì có hiện tượng Trời long Đất lở nhé, nơi sinh thì có Phong Thủy hữu tình nữa nhé... Đúng là chân nhân bất lộ... VC được sự tham gia của chị, đúng là có phước đức 3 đời...
Cảm ơn chị đã dừng chân chốn này ạ!!!

Chị ơi, chị hãy cần phơm lại rằng chị sinh giờ Tỵ nhé, ở hướng Bắc nhé, khi sinh ra thì có hiện tượng Trời long Đất lở nhé, nơi sinh thì có Phong Thủy hữu tình nữa nhé... Đúng là chân nhân bất lộ... VC được sự tham gia của chị, đúng là có phước đức 3 đời...
Tôi lạy ông @Vũ Re ạ.
Để yên cho diễn đàn trong sạch cái đi. Làm quá thấy gớm :21:

Nghe giống giống vụ sinh ra ở Hoa Quả Sơn nhể :21:

Tôi lạy ông @Vũ Re ạ.
Để yên cho diễn đàn trong sạch cái đi. Làm quá thấy gớm :21:
Không, em nói thiệt mà, không sai 1 chữ nào mà... Chỉ có điều em không thể pọt cái bảng tính Huyền Bí của em lên chốn này được, công sức bao ngày... tinh hoa của bao nhiêu môn phái...và thiên cơ bất khả lậu...
Chị phải tin vào những điều em nói, chỉ cần chỉnh sang 1 giờ nữa thôi... ước gì sự thật là như vậy...

Các anh cứ việc cười em, em nói những điều điên khùng... ngay đến cả bản thân em cũng khó có thể tin vào những thứ ấy... vậy mà, em vẫn dám vác mặt lên đây... để các anh cười còn gì nữa... đủ minh chứng những điều em vừa pọt ở trên, không phải là chuyện tấu hài...hic

sắp tím rồi, ko margin thì gỡ được biên độ :13:
mình đã phải đơi HVN khá lâu nó mới phi từ 25.5
cái acc nghe như cứ bị tiêu chảy cấp ấy :24:
hôm nay mình rảnh phi vào ngắm GEX và chém ró tý, thây ace ai cũng vui vẻ tươi cười lời hay í đẹp đong đưa thật đáng yêu quá chốn thần tiên này.

Nói 1 câu cuối cùng, tiết lộ 1 phần của thiên cơ, rồi trả lại sự trong sạch cho Phố Dum...
=> Chị @TTN mà sinh giờ Tỵ, thì tất cả thành viên ở VC được hưởng phước 3 đời, chỉ cần bám vía của chị, không cần tính toán nhiều cho nó nhức đầu, xèng vẫn đầy ắp... Bắc Thần tọa ngay cung Giao Hữu => Bằng Hữu đều được hưởng lợi khi gây dựng mối quan hệ thân thiết với bà chị Đại Đại Phát.

Nói 1 câu cuối cùng, tiết lộ 1 phần của thiên cơ, rồi trả lại sự trong sạch cho Phố Dum...
=> Chị @TTN mà sinh giờ Tỵ, thì tất cả thành viên ở VC được hưởng phước 3 đời, chỉ cần bám vía của chị, không cần tính toán nhiều cho nó nhức đầu, xèng vẫn đầy ắp... Bắc Thần tọa ngay cung Giao Hữu => Bằng Hữu đều được hưởng lợi khi gây dựng mối quan hệ thân thiết với bà chị Đại Đại Phát.
Đã bảo giờ Thìn rồi mà.

Status
Not open for further replies.
Back