Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
23k đc hong anh...23 là số may mắn của em:105:
Nhà thơ ăn tham thế rơi hết răng giờ.... e ủ con này quá lâu rồi, đã cắt lót mấy lần rồi vào lại, cũng chỉ vì tin vào a Xoài... vẫn còn lô mua thấp nhất 11...
Nhưng case MA e kỳ vọng nhất năm là em tôm... cũng chờ đợi mỏi mòn hôm nay mới xòe nụ....

Bà chị em đúng là Đại Phát, ngày càng Phát, mãi mãi Phát...hihihi
Mà chị ơi, cho em hỏi thăm lại 1 nhoát, chị sanh chính xác lúc mí giờ, mí phút... nơi sinh là chỗ nào vậy ạ... em check lại cái 8 tự Hà Lạc, chỗ quần chúng theo đuôi nhoát... em nghi ngờ nó tính trật lất lá số bà chị òi...hihihi
mẹ đẻ chị ở nhà Hộ sinh A hoàn kiếm hôj lý kéo con ra vuốt bụng 1 cái thì nghe đài phát thanh ngoài phố tút tút nhạc 6h chieu

@Vũ Re : EM đây =)) tài khoản em giống anh bò cái dầu.
Bank : SHB
CHứng méo có
rồi có Hpg nữa =)) ok chưa anh Vũ té re :112::112::112:.
Đấy, được lắm, có chí khí nam nhi... dzất đáng khen... Đợi đúng 30 ngày sau... xem ai sẽ phải là người mặc váy của Thục quân đây...
Có lời này của Tư Mã Minh... chết cũng xứng đáng... ke ke ke

mẹ đẻ chị ở nhà Hộ sinh A hoàn kiếm hôj lý kéo con ra vuốt bụng 1 cái thì nghe đài phát thanh ngoài phố tút tút nhạc 6h chieu
Chị Cỏ thì có cần phơm quần chúng theo đuôi rồi mà, đâu có gì lấn cấn nữa ạ?
Chị Đại Phát @TTN, mới là ca khó ạ? Nghi sai giờ sanh hoặc là có vấn đề gì rồi...hic

Đấy, được lắm, có chí khí nam nhi... dzất đáng khen... Đợi đúng 30 ngày sau... xem ai sẽ phải là người mặc váy của Thục quân đây...
Có lời này của Tư Mã Minh... chết cũng xứng đáng... ke ke ke
:24:

Bà chị em đúng là Đại Phát, ngày càng Phát, mãi mãi Phát...hihihi
Mà chị ơi, cho em hỏi thăm lại 1 nhoát, chị sanh chính xác lúc mí giờ, mí phút... nơi sinh là chỗ nào vậy ạ... em check lại cái 8 tự Hà Lạc, chỗ quần chúng theo đuôi nhoát... em nghi ngờ nó tính trật lất lá số bà chị òi...hihihi
Nhà chị có bác chấm tử vi ngay từ lúc sinh ra. Chị thấy cái bản bằng chữ nho ngày xưa trông cũng giống giống thế. Chắc không sai đâu.

Nhà chị có bác chấm tử vi ngay từ lúc sinh ra. Chị thấy cái bản bằng chữ nho ngày xưa trông cũng giống giống thế. Chắc không sai đâu.
Các cụ ngày xưa không có tính theo giờ chính Ngọ của US Nava chị ơi, cho em xin cái nơi sinh nữa, chính xác cái nơi sinh để nhòm cái Phong Thủy hữu tình ra sao ạ!!!

Nh tiền rồi nàng mua ô tô đi , nếu lười đi thì thuê lái riêng 5tr/tháng chỉ để chở con đi học chở phụ huynh đi khám bệnh đám cưới đám giỗ cho đỡ mưa gió lại yên tơm giờ giăc. Nàng chỉ cần ngồi café lướt web đọc bảng thôi
Em nông dân chị ơi.
Không có nhu cầu gì thể hiện cao sang cả.
Gặp em ngoài đường chắc đa số anh chị em VC không buồn chào hỏi nhưng giới tinh hoa mời em ăn trưa còn khó đấy :24::24::24:

yeah, vậy nên chỉ có các lớp luyện " Nghệ thuật bán hàng:

Anh CEO Mekong capital mới nói TT VN đang vào giai đoạn: “ cơ hội vàng để thoái “
đúng với câu "gom thì đè, bán thì đẩy"...đại bàng có khác tư duy khác với quần chúng. Giờ đám bạn văn phòng của em toàn thấy chơi chứng, cứ nhắn tin hỏi mã gì. Hỏi sao tiền nhiều thế.

Status
Not open for further replies.
Back