Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Đã bảo giờ Thìn rồi mà.
Không có cơ hội thứ 2 cho giờ Tỵ ạ, tiếc quá... chệch đúng 1 li mà xa ngàn dặm...hic
Lần đầu tiên thấy được 1 cái lá số kinh khủng đến vậy...hic... tiếc không nói nên lời...hic

Tại sao là Thìn mà không phải Tỵ... Chời ơi là chơi ơi... :20:
Tặng chị @TTN bài thơ của cụ Trạng Trình... thay lời muốn nói...
###
Đ ụn Sơn phân giải
Bò Đái thất thanh
Thủy đáo Lam thành
Nam Đàn sinh Thánh

Tại sao là Thìn mà không phải Tỵ... Chời ơi là chơi ơi... :20:
Tặng chị @TTN bài thơ của cụ Trạng Trình... thay lời muốn nói...
###
Đ ụn Sơn phân giải
Bò Đái thất thanh
Thủy đáo Lam thành
Nam Đàn sinh Thánh
Trích wiki: Trận lụt đồng bằng sông Hồng năm 1971 Vào giữa tháng 8 năm 1971. Đây được xem là trận lũ lụt lớn nhất trong vòng 250 năm qua ở miền Bắc Việt Nam.
Chú thích thêm: Lũ lụt được xếp vào Địa Tượng => Trước đó đám bảo phải có Thiên Tượng... gọi chung là Trời Long Đất Lở... @TTN, em không troll chị đâu nhé. Hãy tin những lời em nói, đừng nghe những lời thiên hạ chê cười...hic
Ps: Lũ lụt là tháng 6 âm lịch, nếu Chị sinh vào tháng 7 âm lịch thì còn kinh hoàng hơn nữa, giờ chắc không ngồi cồm men tại VC Phố rồi !!!

Last edited:
Các anh chị cho em hỏi: Thuần TA, Ree vẫn giữ mốc 43.5 có thể coi là lấp gap hôm qua ko ạ, vẫn coi là B.o và khả năng đi tiếp là có cơ sở a.
1. REE không có cái gap nào để lấp.
2. Hôm qua REE retest, tạo doji tạm coi là cân bằng, nên chưa thể xác nhận gì nhiều vào lúc này, cần theo dõi thêm hôm nay và vài phiên nữa.
3. Chú ý mô hình Rising wedge cùng phân kỳ âm mà REE đang có vẻ tạo nên để không có hy vọng hay bất ngờ nhiều.

Lê Bắp Coin siêu cổ phiếu dồi

1. REE không có cái gap nào để lấp.
2. Hôm qua REE retest, tạo doji tạm coi là cân bằng, nên chưa thể xác nhận gì nhiều vào lúc này, cần theo dõi thêm hôm nay và vài phiên nữa.
3. Chú ý mô hình Rising wedge cùng phân kỳ âm mà REE đang có vẻ tạo nên để không có hy vọng hay bất ngờ nhiều.
Em cám ơn anh. Em sẽ nghiên cứu kỹ thêm để học hỏi a

Status
Not open for further replies.
Back