Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Dạ vâng anh, e chuyên bán quận 1,2,3,4,5,10,11,Phú Nhuận,Tân Bình,Tân Phú...
Xong em free cho khách xem lá số tử vi,tử bình,hà lạc vs phong thủy hướng cửa,màu sơn trong nhà,hướng bếp,phòng tắm nữa:D
anh còn lô nào Long Thành ko. đất nền ấy anh

À anh hỏi vì nhiều mem mới ngại khi không mở được thớt mới thôi. Diệt spam để VC không là cái bốt điện chi chít khoan cắt bê tông thì tắt chức năng ấy đi cũng được. Anh hiểu mà :1:
Có hàng nào lạ lạ ko anh?

Em không chuyên căn hộ nên không biết anh.
Nhưng căn hộ thì chán lắm anh ơi, khi a kẹt tiền a cần bán,giá của anh sao ngon bằng chủ đầu tư,rồi căn hộ ở 2,3 năm sau mới có sổ hồng.
Vinhomes nó xây cả 10000 căn, cả chục block,khi a cần bán,khó bán lắm,thanh khoản ko cao
Chỉ có đất thổ cư nó mới mang tính độc quyền,đối diện Hồ Gươm chỉ có nhà của anh,a thích hét giá 100 lần mà khách nó chịu chơi là nó cũng mua....trong nội thành thì anh mua đi bán lại,ko bán thì anh cho thuê để đó từ từ bán.
Còn ngoại thành thì a mua đất lớn nông nghiệp xin chuyển thổ cư ,phân lô bán nền vẫn là miếng bánh béo bở,còn không xây cả 1000 cái phòng trọ cho dân nhập cư hay công nhân thuê,tháng kiếm 100-200 triệu,tiền đẻ ra tiền anh ơi
Hi Bác, Theo bác thì BDS HCM giờ quận nào tiềm năng nhất ? (Đất nền có quy hoạch tầm 2 - 3 tỷ). TKS bác trước nhé!

Cầu tiềm năng đâu roài :2004::2004::2004:

sau khi xem xét các loại model, tôi nhận thấy đọt 10 năm trước chưa tính đầy đủ các yếu tố trượt giá lạm phát blablo...:3cool_embarrassed:
data sau điều chỉnh cho thấy đọt 2007 ứng với 6k9 point... :1cool_look_down:
nay mới 1k mấy là cái vèo giề, mút út út út :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back