Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Ơ... Ông anh sợ vía đen của thằng em ám ạ???
Em xin lỗi, vừa mới tất tay chuyển đổi, nên hơn nông nỗi...hic.. Anh cứ coi như em không có hàng... Em thôi không hô nữa ạ!!!
Oh no, sai thì sửa, em làm suốt rồi. Chỉ sợ hô hào trách nhiệm thôi, em sợ trách nhiệm lắm...

" Rất nhiều nhà đầu tư cá nhân thua lỗ triền miên khi mua bán cổ phiếu, thậm chí cơ hội ăn may 1 lần cũng không đạt được. Kết luận đáng ngạc nhiên này được Odean- giảng viên tài chính đại học Berkeley, California thu thập bằng việc nghiên cứu bản sao lưu của 10.000 TK trong 7 năm"
Xem ra cũng không dễ để ăn may nhở :24:

Oh no, sai thì sửa, em làm suốt rồi. Chỉ sợ hô hào trách nhiệm thôi, em sợ trách nhiệm lắm...
Ôi, đây là nơi hội tu tinh hoa của những Nghệ sĩ đường phố, đương nhiên là dám chơi dám chịu... Mặc nhiên miễn trừ trách nhiệm anh ạ... Ông nào dám đổ lỗi, anh cứ nói em, em chiến thẳng tắp luôn... Cái gì em cũng tệ, có cái chiến mồm, chửi nhau, thì em dám tự hào, vô địch VC...
Anh cứ an tâm thể hiện ý tưởng ạ!!!

" Rất nhiều nhà đầu tư cá nhân thua lỗ triền miên khi mua bán cổ phiếu, thậm chí cơ hội ăn may 1 lần cũng không đạt được. Kết luận đáng ngạc nhiên này được Odean- giảng viên tài chính đại học Berkeley, California thu thập bằng việc nghiên cứu bản sao lưu của 10.000 TK trong 7 năm"
Xem ra cũng không dễ để ăn may nhở :24:
Chị đại dạo này nghiên cứu cả tài liệu của Tây ợ :105:

Tư duy nhanh và chậm- tác giả Daniel Kahneman, Nobel kinh tế năm 2002
Quyển này nói ở đây lâu rồi mà anh. Em gối đầu giường thỉnh thoảng đọc chơi.
Chị ơi, muốn làm giàu thì phải đọc Zero to One... Tạm dịch: Biến Không thành Có... Gối tư duy thì không thể Giàu nhanh được, phải hành động mới được!!!

Chị đại giới thiệu sách tui đem ra biển đọc phát.
em mới đọc xong cuốn này, cũng nhức não phết đấy bác ạ

Status
Not open for further replies.
Back