Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Báo cáo các Bác hôm nay em vào lại Vcb, dù gì cũng vẫn là leader. Quá khứ là hôm qua, quan trọng là ngày mai...
Hay quá anh, em đang muốn reverse sang Banh, mà không biết bám ai. Nay em cút Nợn, đu vía VCB theo anh, cùng nhau làm giàu anh hen!
Bye anh zai @bokhoktx, em đổi đôi dép mới... Reverse lần thứ 4, cuôn nay TA đẹp, mà FA cũng hay, khó chết lắm... Em dzất tự tin vào lần đặt cược này...hihi
Hãy theo anh Se...like me... Bà cuôn ơi!!!

Hay quá anh, em đang muốn reverse sang Banh, mà không biết bám ai. Nay em cút Nợn, đu vía VCB theo anh, cùng nhau làm giàu anh hen!
Bye anh zai @bokhoktx, em đổi đôi dép mới... Reverse lần thứ 4, cuôn nay TA đẹp, mà FA cũng hay, khó chết lắm... Em dzất tự tin vào lần đặt cược này...hihi
100 otw anh ơi :65::65:

Tha cho em được k anh!
Em k TA, cũng k FA, cũng k ngại mua hàng PE cao đâu anh. chỉ khấn và mong cô thương thôi ạ.

Status
Not open for further replies.
Back