Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Bà chị được ông em Kào dẫn đường chẳng mấy mà ra đường hái hoa bắt bướm và đá ống bơ :24:
Thật, em mà giới thiệu sách thì có khi bà chị em phải đọc 1001 đêm mới xong... Mà có khi, lúc ấy, em đã chuẩn bị danh sách giới thiệu cho 1001 đêm kế tiếp...
Em bồi hồi nhớ lại, ngày xưa chị có vậy đâu? Bảo sách viết khỉ gì mà khó đọc, vẩn vơ...nay lại vác ra gối đầu??? Lạ thặt??? Sẵn mạch, thì em giới thiệu sỉ luôn, không thèm lẻ tẻ...hihi

chắc đang mướn tàu Vin sơn nấu nốt mấy bát canh :24::24::24:
BĐCH nấu thế lày hả thầy, đốt bếp ga ngay gần dưới đít 4 quả tên lửa :4:

Thật, em mà giới thiệu sách thì có khi bà chị em phải đọc 1001 đêm mới xong... Mà có khi, lúc ấy, em đã chuẩn bị danh sách giới thiệu cho 1001 đêm kế tiếp...
Em bồi hồi nhớ lại, ngày xưa chị có vậy đâu? Bảo sách viết khỉ gì mà khó đọc, vẩn vơ...nay lại vác ra gối đầu??? Lạ thặt??? Sẵn mạch, thì em giới thiệu sỉ luôn, không thèm lẻ tẻ...hihi
Vừa đặt mua qua tiki 2 quyển Cú Hích và Tất cả chúng ta đều hành xử cảm tính rồi. Thank Cào.

Chắc là không thích cái này rồi Cào ơi.
Ơ, em nói là tương lai mà chị? Có phải hiện tại đâu?
Sách đấy em đọc từ thời nhập môn Huyền Bí, cơ mà cũng đốt sách lâu rồi... Của Thầy trả lại Thầy... Đúng ý ổng, chắc ổng vui lém...hehehe
Chị nhớ anh HL từng nói không: Giàu thì không cần Huyền Bí, nhưng Đại Tỷ Tỷ thì phải cần... Ví như Lý Gia Thành mà còn phải nghe Thầy tư vấn đó chị!!!kkk

Ơ, em nói là tương lai mà chị? Có phải hiện tại đâu?
Sách đấy em đọc từ thời nhập môn Huyền Bí, cơ mà cũng đốt sách lâu rồi... Của Thầy trả lại Thầy... Đúng ý ổng, chắc ổng vui lém...hehehe
Chị nhớ anh HL từng nói không: Giàu thì không cần Huyền Bí, nhưng Đại Tỷ Tỷ thì phải cần... Ví như Lý Gia Thành mà còn phải nghe Thầy tư vấn đó chị!!!kkk
Ờ, nhưng có vẻ hơi xa mục đích của mềnh :21:

Tình yêu(if any) tự nó cất lời và tỏa hương sao phải tìm cách bày tỏ nhở? :105:
Hữu xạ tự nhiên thơm...hihi
Vd nhé bà chị:
- Mình iu anh A, vì lý do abc đi, mà vì thiếu tự tin, nên chôn dấu trong lòng, chờ ngày ảnh tự đến nắm tay, dắt đi dạo phố... Chờ mãi, chờ hoài... Mà ảnh không đến, bỗng một ngày đẹp trời, thấy ảnh năm tay một cô gái, xấu hơn mình, không tài như mình... Thì có lẽ tinh thần mình hao mòn, rồi có khi bỏ cuộc, tìm tình yêu mới. Có thể mất cả hai mươi mấy cái xuân xanh...
=> Trong bộ môn Ma két tưng em học, nó gọi là Chủ DN tiếc tiền PR, Quảng Cáo... Cổ điển những thập niên 90... Hữu xạ đương nhiên lâu...hihi
- Thay vào đó, mình tạo dựng thương hiệu, truyền thông lan tin... Thì có 100 anh xếp hàng tỏ tình, tha hồ chọn lựa...
=> Môn Ma két tưng, nó gọi là Vô xạ cũng không sao... Đưa tiền cho tao, tao sẽ tút lại...hihi
Ps: Nhân ngày vui, chém ró chơi bà chị nhóe, mắng cũng được, miễn đừng cảm ơn em...sợ tóa!!!

Status
Not open for further replies.
Back