Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Nhân dịp anh Ngáp vắng mặt, anh Măm có thể chia sẻ bí kíp đu vía được không ạ? Trong khi cả Phố đi lên, thì anh lại chọn đi xuống... Chọn đúng vía son để theo luôn chứ...[emoji168]
Em cũng bán theo anh Ngáp, nhưng lại múc theo anh Sen để gỡ gạc canh bạc... Nào ngờ hậu quả nó lại thế này!!! Em muốn khóc quá... Anh Măm ơi...
Vụ này hơi ban căng nhỉ? :4:
Thôi lần sau em hứa sẽ lại chuột rút kinh nghiệm, không bình tốt xấu, chẳng luận bán mua, hồn ai nấy giữ...cho lành :21:

Đen quá, hôm qua em bỏ chạy ATC...đúng là vào dây đen rồi. Thôi em đi phượt đây. Loạn hết cả lên. Coi như cả tháng 2 chả làm được đồng nào, đã thế lại tốn tiền thuốc và sức khỏe.
Thầy có cần xem góc nhìn Huyền Bí hem?

Vụ này hơi ban căng nhỉ? :4:
Thôi lần sau em hứa sẽ lại chuột rút kinh nghiệm, không bình tốt xấu, chẳng luận bán mua, hồn ai nấy giữ...cho lành :21:
Anh cứ quan trọng hóa cá nhân, và nghiêm trọng hóa vấn đề. Anh cứ thể hiện tự nhiên, ai làm nấy chịu, chứ sao lại đổ thừa... Nến ai nấy che, không che thì đừng trách cơn gió vô tình... Anh nhỉ? [emoji948]

Đen quá, hôm qua em bỏ chạy ATC...đúng là vào dây đen rồi. Thôi em đi phượt đây. Loạn hết cả lên. Coi như cả tháng 2 chả làm được đồng nào, đã thế lại tốn tiền thuốc và sức khỏe.
Thế là thầy đã full xèng rồi à. Bất an quá thì hại sức khỏe lắm, đi phượt cho vui lấy lại tĩnh tâm thầy nhoé :1:

hôm qua giảm 27 điểm. Hôm nay lại như có cuộc chia ly. Trong ptkt nó gọi là cái gì vậy a chim để hiểu được tình huống hiện tại?
Nó chỉ cho thấy tâm lý mong manh của TT khi ở ranh giới nhạy cảm thôi. ETF nội và ngoại chốt DS và tái cấu trong 2 tuần này nên nhiễu động mạnh sẽ xảy ra thường xuyên mà.

thôi cám ơn lòng tốt của thầy, số mình đen rồi, xem xong biết số đen nữa thì hết muốn sống. Thôi, cứ mỗi sáng mình thấy được ánh mặt trời mọc, lâu lâu đi đây đi đó là vui rồi.
Sao anh bi quan vậy? Số đen thì mình cải số, lo gì? Mà anh an tâm, em xem số, chưa thấy ai nghèo cả (ngoại trừ em ra), toàn thấy đại đại không à!!!
Em đen hơn anh nữa, mà vẫn ngồi chém ró, mong cơn mưa rào...[emoji943] Nói thiệt, em mà không kẹp T3 thì em cũng đã cút sạch phiên ATC hôm qua... như anh! Chưa biết cút là đen, hay không cút là đen... Đỉnh chưa BO mà anh?

Có phải vùng đỉnh vol và vola luôn lớn ko ạ.
Kính mời anh Chim cho ý kiến chỉ đạo định hướng ạ :)
Đúng là vùng đỉnh vola và vol thường lớn, nhưng đỉnh chỉ được xác nhận khi nó tạo đủ điều kiện. TT khó thì bỏ, dễ thì chơi. Có xác nhận tạo đỉnh thì bán thế thôi, đoán làm gì cho mệt và bất an.

Sao anh bi quan vậy? Số đen thì mình cải số, lo gì? Mà anh an tâm, em xem số, chưa thấy ai nghèo cả (ngoại trừ em ra), toàn thấy đại đại không à!!!
Em đen hơn anh nữa, mà vẫn ngồi chém ró, mong cơn mưa rào...[emoji943] Nói thiệt, em mà không kẹp T3 thì em cũng đã cút sạch phiên ATC hôm qua... như anh! Chưa biết cút là đen, hay không cút là đen... Đỉnh chưa BO mà anh?
được lợi thế mà thầy, đạn đã lên nòng. ATC hôm qua các cổ phiếu bank gãy hết các hỗ trợ cứng, Vn30 cũng gãy luôn 1090, nến ngày cực xấu, kinh nghiệm xương máu là phải chạy cho nhanh. Nhưng đợt này có vẻ như sai rồi.

Status
Not open for further replies.
Back