Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Cháy acc rồi anh Ngáp ơi, full mg 3:7... Đúng đỉnh... Bốc khói em rồi...kỳ này đi hết phần còn lại của cuôn Ford Ex...hic
Phải chi anh Sen cung cấp thông tin sớm hơn, thì cái họa tan xương của thằng em...có lẽ...có lẽ...đã tránh được... Ngáp & Sen... Linh hồn của VC Phố...

em may quá có anh ý giữa đám :1:
Nhân dịp anh Ngáp vắng mặt, anh Măm có thể chia sẻ bí kíp đu vía được không ạ? Trong khi cả Phố đi lên, thì anh lại chọn đi xuống... Chọn đúng vía son để theo luôn chứ...[emoji168]
Em cũng bán theo anh Ngáp, nhưng lại múc theo anh Sen để gỡ gạc canh bạc... Nào ngờ hậu quả nó lại thế này!!! Em muốn khóc quá... Anh Măm ơi...

Cháy acc rồi anh Ngáp ơi, full mg 3:7... Đúng đỉnh... Bốc khói em rồi...kỳ này đi hết phần còn lại của cuôn Ford Ex...hic
Phải chi anh Sen cung cấp thông tin sớm hơn, thì cái họa tan xương của thằng em...có lẽ...có lẽ...đã tránh được... Ngáp & Sen... Linh hồn của VC Phố...
Cứ bình tĩnh anh ơi, Thị trường không thể rơi được đâu. Cứ nhồi lệnh lên 1:9, 1:8 rồi go away thôi. Anh Bò hôm nọ vừa phím Hòa phát. Ae đều lồi mồm cả.:3D_76::3D_76::3D_76:

Cứ bình tĩnh anh ơi, Thị trường không thể rơi được đâu. Cứ nhồi lệnh lên 1:9, 1:8 rồi go away thôi. Anh Bò hôm nọ vừa phím Hòa phát. Ae đều lồi mồm cả.:3D_76::3D_76::3D_76:
Em tự làm tự chịu anh ơi. Anh Bò vui vẻ thôi, chứ ảnh có tác động đến em tẹo nào đâu... Hic hic...
Thôi lặn và khóc thầm, kẻo mang họa sát thân...hichic

Nhân dịp anh Ngáp vắng mặt, anh Măm có thể chia sẻ bí kíp đu vía được không ạ? Trong khi cả Phố đi lên, thì anh lại chọn đi xuống... Chọn đúng vía son để theo luôn chứ...[emoji168]
Em cũng bán theo anh Ngáp, nhưng lại múc theo anh Sen để gỡ gạc canh bạc... Nào ngờ hậu quả nó lại thế này!!! Em muốn khóc quá... Anh Măm ơi...
Em cũng k rõ a ạ, tự dưng thấy a @Hatien hô múc 2 con trong khi bao nhiều người nói nước đôi khi thị trường đang xấu. Mọi khi a ý có hô dõng dạc thế đâu. Rồi thị trường confirm a ý đúng - a ý chốt lời -> đang đúng là tiếp tục đúng...

Em cũng k rõ a ạ, tự dưng thấy a @Hatien hô múc 2 con trong khi bao nhiều người nói nước đôi khi thị trường đang xấu. Mọi khi a ý có hô dõng dạc thế đâu. Rồi thị trường confirm a ý đúng - a ý chốt lời -> đang đúng là tiếp tục đúng...
Em xin được đóng dấu, lưu lại bài học cho em và thế hệ trẻ mai sau...cảm ơn anh đã sẻ chia ạ!

có bắt bớ đánh đấm ở đâu không nhỉ
VN: 12:03 ngày 5.3, Tàu sân bay USS Carl Vinson đã dừng lại, neo giữa vịnh Đà Nẵng.
TG: "Chiến tranh thương mại là tốt và người Mỹ dễ dành chiến thắng" - Đỗ Nam Trung

đêm khuya mở mail ra coi ( thú thực là lâu rồi cũng chẳng thèm mở) thấy bác @Son nhắc gì em thì phải:) cảm ơn bác quan tâm ,em vẫn khỏe, đầu tư thì "đa phần" ổn, có 1 khoản quan trọng thì tháng 10 này chốt nên mấy cái chứng khoán năm nay kiếm tí tí vui thôi , thường vui thì sẽ lãi, làm thật thì vỡ mồm.
Tháng 10 này vào ký kết khoản đầu tư cả đời ngài hả

Hôm qua mở nhạc, nhảy với thằng ku tí, đến đoạn này, nước mắt em đã dzơi... Anh Sen ơi!!! Hic
###
Little Pig, Little Pig, let me in.
Not by the hair of my chinny, chin, chin!
...
Little Pig, little pig, let me in.
Not by the hair of my chinny, chin, chin!

Status
Not open for further replies.
Back