Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
"Chuyên gia kinh tế đưa ra 1 tuyên bố không thể chính xác hơn rằng: Năm nay công ty làm ăn hiệu quả vì năm ngoái hoạt động không hiệu quả, chắc chắn sẽ chỉ được lên sóng truyền hình trong chốc lát."

lọc hàng mới giờ này cũng khoai phết :2:
Giai đoạn chờ TT định giá lại vẫn chưa xong, em nghĩ thế.
Nên hàng nào chạy sẽ tiếp tục chạy, lâu lâu tụt phát để tiếp liệu và giũ cung rồi chạy tiếp.
Hàng nào chìm vẫn sẽ chìm, lâu lâu cũng tèo 1 nhát để tiếp viện cho hàng chạy ở trên.
Nôm na là chọn trend mà chiến, còn không thì bỏ bảng đừng ngó sinh ức chế :1:
Mình không bán nhưng ông hàng xóm ổng chạy thì thua, nhỏ lẻ không đủ sức gánh team. :21:
Just J/K./.

Nên hàng nào chạy sẽ tiếp tục chạy, lâu lâu tụt phát để tiếp liệu và giũ cung rồi chạy tiếp.
Hàng nào chìm vẫn sẽ chìm, lâu lâu cũng tèo 1 nhát để tiếp viện cho hàng chạy ở trên.
Mình không bán nhưng ông hàng xóm ổng chạy thì thua, nhỏ lẻ không đủ sức gánh team. :21:
Just J/K./.
Really? are u sure? :1:

Just J/K./.
giai đoạn này chính xác là giai đoạn đánh bạc. Dao động lớn, volume tăng giảm thất thường, làm tăng rủi ro nên chả khác nào oánh bạc, oánh bạc, vận đen như em thì ko nên chơi

giai đoạn này chính xác là giai đoạn đánh bạc. Dao động lớn, volume tăng giảm thất thường, làm tăng rủi ro nên chả khác nào oánh bạc, oánh bạc, vận đen như em thì ko nên chơi
Còn tùy vào quan điểm mỗi người, đắt rẻ như AC nào đó từng nói trên này, chỉ là khái niệm. Đắt mà vẫn có cầu mua, còn rẻ mà không người ngó, tất nhiên trong 1 khung timing, thì lựa chọn nào là quyền của mỗi người. :1:
Dưới đây là trải nghiệm mới vừa rồi của em.
+ Mua/lướt CII giảm giá vốn còn quanh 28, lên 39 đã thấy đuối rõ nhưng vẫn ôm, lùi về 37 nhồi MG, và cuối cùng bán sạch giá 34
+ Tổng kết lại vẫn lãi, nhưng cái dại của mình to ra thêm :102:
Tóm lại có đánh bạc hay không vẫn là mình quyết định, đúng làm tiếp, sai cutloss, vậy thôi :1:

Còn tùy vào quan điểm mỗi người, đắt rẻ như AC nào đó từng nói trên này, chỉ là khái niệm. Đắt mà vẫn có cầu mua, còn rẻ mà không người ngó, tất nhiên trong 1 khung timing, thì lựa chọn nào là quyền của mỗi người. :1:
Dưới đây là trải nghiệm mới vừa rồi của em.
+ Mua/lướt CII giảm giá vốn còn quanh 28, lên 39 đã thấy đuối rõ nhưng vẫn ôm, lùi về 37 nhồi MG, và cuối cùng bán sạch giá 34
+ Tổng kết lại vẫn lãi, nhưng cái dại của mình to ra thêm :102:
Tóm lại có đánh bạc hay không vẫn là mình quyết định, đúng làm tiếp, sai cutloss, vậy thôi :1:
việc nhồi margin đó đúng là chưa chuẩn anh nhỉ ; điểm mua ví dụ 30 thì hàng về lãi nhồi tiếp đc. lên quá 10% em ko nhi ồ margin nữa

Status
Not open for further replies.
Back