Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Sáng đang cúi mặt xuống bàn và tự hỏi: phải làm sao đây...?
Nghĩ mãi không ra, em đành ngẩng đầu, nhấp ly cafef cho tỉnh... nào ngờ gặp được Quý Nhân anh ơi...
Hãy nhìn dòng chữ trên cái laptop... Quý nhân nhắn tin cho em... thật là Huyền Bí!
Ps: lâu rồi em không xem chart, cảm ơn anh đã nhắn nhủ!

Anh Hoa Sen cho em xin cái giờ sinh với cả nơi sinh, pm để em bói kèo phát được không ạ? Sáng tự tin lắm mà cồm qua lại với bà chị Cỏ xong lại thấy run run. Hàng chửa về, nhìn bảng cũng bó tay... rảnh lại đi xem Huyền Bói...cảm ơn anh.
Ps: Không tiện thì cũng không sao anh nhé! Anh là idol No.2 trên VC Phố, chỉ sau anh Ngáp 1 bậc thôi.
Em không nhớ, và đến giờ cũng không quan tâm BOD của bản thân mình. :1:
Action maybe fail, nhưng không làm gì thì cầm chắc thất bại, câu này em đã nghe, và dùng 10 năm trải nghiệm của mình để nghiệm lại!
Vật chất quyết định ý thức, em tin vào điều đó, nên có thể ta không cùng cách nghĩ đâu.

Em không nhớ, và đến giờ cũng không quan tâm BOD của bản thân mình. :1:
Action maybe fail, nhưng không làm gì thì cầm chắc thất bại, câu này em đã nghe, và dùng 10 năm trải nghiệm của mình để nghiệm lại!
Vật chất quyết định ý thức, em tin vào điều đó, nên có thể ta không cùng cách nghĩ đâu.
Cầm chắc thất bại? Ý anh Sen là deal này em lại bại nữa?
Lạ thật, sáng giờ nhiều cồm tiêu cực thế nhỉ? Sợ không phá đỉnh được hay sao nhỉ?
Thanks anh Sen!
VC với YT thì em chưa rõ lắm...hôm nào tiếp kiến anh sau nhé!
Em Súng...

Cầm chắc thất bại? Ý anh Sen là deal này em lại bại nữa?
Lạ thật, sáng giờ nhiều cồm tiêu cực thế nhỉ? Sợ không phá đỉnh được hay sao nhỉ?
Thanks anh Sen!
VC với YT thì em chưa rõ lắm...hôm nào tiếp kiến anh sau nhé!
Em Súng...
Thà cố gắng còn hơn ngồi chờ may mắn, chỉ vậy thôi.
Hết 1 post rồi, em lại nhiều nhiều chuyện quá rồi :21:

Tin tui đi! Case SHB chắc chắn có lời!:21::21::21:
Cảm ơn anh đã viết những lời có cánh. Có lời này, thì 1/2 con Ford Ex nằm chắc trong ví của thằng em rồi!
Khen anh có vẻ hơi thừa, nhưng vẫn cứ phải khen: Trader kiên cường và mạnh mẽ nhất VC ta. Khả năng make profit qua từng con sóng, chắc chỉ thua mỗi anh Bàng (em đoán).

Status
Not open for further replies.
Back