Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
yes,
Khoảng cuối tháng 5 đầu tháng 6 chị sinh e ạ, lần này chị thấy nhanh mệt hơn nên ko dám thức khuya với canh bảng nhiều như trước nữa :9cool_sweet_kiss:
Hôm nay có điềm báo gì hả chị?
Tự nhiên múc xong, tất tay xong, bà chị lại chọn thằng em để cồm... làm e lo quá? T3 không biết ra sao?
Ps: Kỳ này em học anh Ngáp, đánh chứng việt thì cứ nhìn dj với oil thôi là được ạ. Lại nhớ về Sấm tiên tri của Thiết đô đốc nên càng vững tin.

Bửa cứ phân vân giữa bắt PVS hay PLX, hàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii lần sau cứ chọn to đầu mà múc khỏi si nghỉ
Chính ra là cứ mua mỗi cổ phiếu mà mình nắm rõ nhất là ngon, khỏi chạy ra chạy vào.
Tối qua thử kiểm tra danh sách cổ đông lớn của MBB mới thấy 1 bạn classmate chả chơi chứng bao giờ cũng đang giữ hơn 600k, giá trị gần 1 triệu đô mà chả phải đau đầu gì.

Chính ra là cứ mua mỗi cổ phiếu mà mình nắm rõ nhất là ngon, khỏi chạy ra chạy vào.
Tối qua thử kiểm tra danh sách cổ đông lớn của MBB mới thấy 1 bạn classmate chả chơi chứng bao giờ cũng đang giữ hơn 600k, giá trị gần 1 triệu đô mà chả phải đau đầu gì.
600k là thuộc ban tổng giám đốc à?

Hay là mình mang hơn trăm k tre ra dọa, cũng CĐ lớn chứ bộ :1:

đúng là tay to :3cool_adore:

Do everything if you want...:1:
GL&GT./.
Chỉ có anh Hoa Sen là tỉnh táo nhất... Dẫu vẫn cứ đi làm muộn...
Thiên hạ cứ bám chấp vào cái của ngày hôm qua, cái của ngày hôm kia... trong khi cái của ngày mai lại quên bén đi mất...
Vd như em, đã thấy mình sai, đã bói mình đen... thực tế đã chứng minh... thì làm ngược lại. Chả lẽ Cô cũng như người thường? Cũng có khả năng đảo chiều trong 1 nốt nhạc vui? Em không tin điều này... đã là người cõi trên, nói 1 là 1, đúng và hợp lý anh nhỉ?

Status
Not open for further replies.
Back