Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Hôm nay có điềm báo gì hả chị?
Tự nhiên múc xong, tất tay xong, bà chị lại chọn thằng em để cồm... làm e lo quá? T3 không biết ra sao?
Ps: Kỳ này em học anh Ngáp, đánh chứng việt thì cứ nhìn dj với oil thôi là được ạ. Lại nhớ về Sấm tiên tri của Thiết đô đốc nên càng vững tin.
Dưng đọc bài của chủ tịch UBCK thấy hay, qua VC thấy e cắt FUT thẫy vui, nhìn danh sách các mem VC online thì ko thấy thầy @Son với Dash đồ ; nên chị có hứng thú quote bài của e thôi
BB nhóe :3D_70:

Lần này VNI có phá đỉnh 1170 không anh ơi :105:
Một số con đã vượt đỉnh như ACB, VPB...một số thì đang ngấp nghé MBB, SSI. Cá nhân em thấy cửa vượt đỉnh đang cao. Trụ bank vẫn làm tốt vai trò. Chả lẽ CTCK số 1 Việt Nam phím hàng chỉ có T+3 thôi sao :21:, định hướng dòng tiền thì phải tính đơn vị là tháng chứ.

Hỏi thật chị đại là có bao giờ dồn tỷ trọng lớn cỡ 1/2-2/3 NAV vào 1 mã ưng ý chạy tốt không, kiểu như anh Long ý. Nếu có thì cũng ko phải ghen tị với classmate làm gì cho đau đầu :1:
Đầu năm 2017 dồn 1/3 tỷ trọng NAV vào TL4 và bây giờ nó chỉ còn 12% NAV đó anh.
Đâu có dễ ăn đâu.

Một số con đã vượt đỉnh như ACB, VPB...một số thì đang ngấp nghé MBB, SSI. Cá nhân em thấy cửa vượt đỉnh đang cao. Trụ bank vẫn làm tốt vai trò. Chả lẽ CTCK số 1 Việt Nam phím hàng chỉ có T+3 thôi sao :21:, định hướng dòng tiền thì phải tính đơn vị là tháng chứ.
Có lý phết thầy nhở :21:
Đầu năm 2017 dồn 1/3 tỷ trọng NAV vào TL4 và bây giờ nó chỉ còn 12% NAV đó anh.
Đâu có dễ ăn đâu.
Ơ thế không chịu cấu tái DM à. Chạy tốt thì nhồi / nuôi, chạy không như ý thì thịt / giảm bớt. Cái phần tre ấy mà dồn vào anh Long với banh càng thì tốt nhể :1:

Dưng đọc bài của chủ tịch UBCK thấy hay, qua VC thấy e cắt FUT thẫy vui, nhìn danh sách các mem VC online thì ko thấy thầy @Son với Dash đồ ; nên chị có hứng thú quote bài của e thôi
BB nhóe :3D_70:
Dà, vừa mất 1 con Ford Exclusive... nên nhìn đâu cũng thấy điềm đen... chị thông cảm cho thằng em.
Kỳ này bet lên 1400 chị ạ. Em vững tin lắm, đã có Sấm thì chỉ ngậm thêm củ Sâm nữa...là thành chánh quả!
Chúc chị vạn sự lai thành!!!

Anh Hoa Sen cho em xin cái giờ sinh với cả nơi sinh, pm để em bói kèo phát được không ạ? Sáng tự tin lắm mà cồm qua lại với bà chị Cỏ xong lại thấy run run. Hàng chửa về, nhìn bảng cũng bó tay... rảnh lại đi xem Huyền Bói...cảm ơn anh.
Ps: Không tiện thì cũng không sao anh nhé! Anh là idol No.2 trên VC Phố, chỉ sau anh Ngáp 1 bậc thôi.

Chưa hết phiên sáng mà HSX đã có gần 4000 tỷ đồng khớp lệnh rồi, tiền vào mỗi lúc 1 mạnh.
VOL cao mà cuối phiên nó cho cây nến đỏ với giá đóng cửa thấp nhất thì lại thành khó thầy ạ.

VOL cao mà cuối phiên nó cho cây nến đó với giá đóng cửa thấp nhất thì lại thành khó thầy ạ.
Bà này chắc nghề chính là viết truyện hài... Vừa mới tất tay, chiều mà đỏ thì hóa kẹp pi sao... tui không tin.

• Like
Reactions: TTN
Status
Not open for further replies.
Back