Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Xin thông báo là Tôi đã bán HAG rồi nhé các anh chị, trình độ tệ quá, nên các anh chị cứ chê thoải mái... Phương pháp Bói Vía của Tôi lần này trật lất, nhưng được cái rất dứt khoát và rõ ràng... các anh chị nào có nhã hứng về Vía Model, xin vui lòng pm...
Ps: Tôi biết, là trên khắp Phố Dum, tỷ lệ người nhìn vào vía chắc khoảng 1%.

Xin thông báo là Tôi đã bán HAG rồi nhé các anh chị, trình độ tệ quá, nên các anh chị cứ chê thoải mái... Phương pháp Bói Vía của Tôi lần này trật lất, nhưng được cái rất dứt khoát và rõ ràng... các anh chị nào có nhã hứng về Vía Model, xin vui lòng pm...
Ps: Tôi biết, là trên khắp Phố Dum, tỷ lệ người nhìn vào vía chắc khoảng 1%.
Chúc mừng Cào đã kịp chạy khỏi con tàu trước khi đắm. Vui như được tiền ấy chứ.

Chúc mừng Cào đã kịp chạy khỏi con tàu trước khi đắm. Vui như được tiền ấy chứ.
Sao lại vui ạ? Tôi đang rất vô cảm, những gì Tôi đã được học trên ghế quán cafe cóc, đã trật lất...mua bán thì lỗ chổng vó lên...làm sao có thể dối lòng... Tôi phải trung ngôn: Tôi đang rất vô cảm!
Chị có thích Vía Model không, hãy pm tôi, tôi chia sẻ, để thấy bớt cô đơn và có người tâm sự!

Sao lại vui ạ? Tôi đang rất vô cảm, những gì Tôi đã được học trên ghế quán cafe cóc, đã trật lất...mua bán thì lỗ chổng vó lên...làm sao có thể dối lòng... Tôi phải trung ngôn: Tôi đang rất pùn!
Chị có thích Vía Model không, hãy pm tôi, tôi chia sẻ, để thấy bớt cô đơn và có người tâm sự!
Đúng giọng dạo bán dạo nhể :24::24::24:

Đúng giọng dạo bán dạo nhể :24::24::24:
Cảm ơn chị đã cười thẳng vào mặt tôi, những lúc tôi trật vía. Người chân tình như chị, trung ngôn như chị, tôi không biết lấy gì để báo đáp...
Tiền thì không còn, còn mỗi cái thuật toán giải Lốt... nếu chị có hứng thú, hãy đến gầm cầu Ông Lãnh...tôi đang làm giàu ở chỗ này!

Hơn 40 giá thì đúng là phí lộc trời nhể... chế có nhiều ko?
về phần này, chị TTN rất giống chị mình, thời đỉnh 2007, cổ chị mình giữ lãi 120%, mình bảo bán đi, bán ngay. chị ý nói lên lời đúng 150% thì bán. cuối cùng lỗ sặc mới bán. may mà lúc đó bán ko thì về gần more thời bấy giờ.

Câu hỏi trắc nghiệm.
1. Các bạn đã coi mình là 1 trader thực thụ sống với nghề chưa?
2. Yêu TT ĐẾN mức nào 30%? 50% ? 70%? 90?
3. Trong cuộc sống bạn đã phải từ bỏ điều gì để sống với nghề đầu tư Ck?
4. Tình trạng hiện nay của bạn là gì?
A. Còn gia đình( vợ, chồng, con, cái)
B. Độc thân.
5. Hiện bạn mong cầu điều gì nhất trong cuộc sống?
6. Bạn đã nói dối lần nào trong các lần đầu tư dù đúng hay sai chưa?

..... nếu trả lời chính xác các câu hỏi trên. Tớ sẽ nói với bạn nên đầu tư tiếp hay tìm nghề khác.
Hiiiii. :21:
:101:

Status
Not open for further replies.
Back