Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Chời quơi, em có giỏi giao liu đâu, thuộc hàng tự kỉ ít giao típ đóa, cuối năm mọi người rủ cafe 8 chiện hoy, em cũng không thích ngồi kề ca bàn chiện chứng cho nhắm, nghe phát mệt hehe
Bàn về gốm sứ thì được, em nói cả ngày hehe
Anh bò làm chủ lò Gốm Sứ à, ngưỡng mộ quá. Thế thì tiền để đâu cho hết :1:

Chời quơi, em có giỏi giao liu đâu, thuộc hàng tự kỉ ít giao típ đóa, cuối năm mọi người rủ cafe 8 chiện hoy, em cũng không thích ngồi kề ca bàn chiện chứng cho nhắm, nghe phát mệt hehe
Bàn về gốm sứ thì được, em nói cả ngày hehe
Sản phẩm của anh có gì đặc biệt hơm mà anh mê quá vại? :105:

Có ít tiền đợt này quyết đánh theo hàng VC phím, không ăn được là nghỉ chơi diễn đàn luôn :1:
Theo em thì thôi chị à, VCer dạo này thất thường lắm :4:
Dòng có FA tốt sẽ nhiều đất dụng võ hơn, hợp với sở trường của chị, cứ thế phát huy thôi.
Chỉ cần gom về tầm 5 mã, bím em 1 mã, vị chi 6 con là đủ rồi :19:
Thời gian còn lại tha hồ spa, học đàn, học nhạc, chăm sóc F1, hò hẹn phi công...:16:

Theo em thì thôi chị à, VCer dạo này thất thường lắm :4:
Dòng có FA tốt sẽ nhiều đất dụng võ hơn, hợp với sở trường của chị, cứ thế phát huy thôi.
Chỉ cần gom về tầm 5 mã, bím em 1 mã, vị chi 6 con là đủ rồi :19:
Thời gian còn lại tha hồ spa, học đàn, học nhạc, chăm sóc F1, hò hẹn phi công...:16:
Ặc, làm được cái chỗ bôi đậm này thì thích nhờ :21::21::21:

Hàng em bán là hàng phổ thông à, sản xuất số lượng lớn, tính thẩm mĩ không cao, bình dân, bán sĩ hôy
Còn hàng em mê thì cái nào đẹp giá được được em mua về siu tầm tí chứ hem có bán hehe
Hây dà, cứ tưởng anh tìm ra được dòng men màu không đ ụng hàng, đổi màu khi ra nắng chẳng hạn tui mừng cho anh...

Status
Not open for further replies.
Back