Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Tết này đang định không mai, đào, quất kiếc gì sất anh ạ.
Mùng 1 đến nhà anh em trai ăn, mùng 2 về quê làm vài mâm cơm cúng, tối vô rì sọt chiều mùng 5 mới về. Mua sắm thấy phí phạm quá :1smiley_vn24:
Làm cây nài đi chị

Cũng không phải nông nổi đâu. SDI nó làm 1 nhát từ 130.000 về 88.000. Bán xong mua lại là giàu to chứ nông nổi gì?
em không có con đó. Bởi vậy mới nói không chơi FUT thì vni lên xuống cứ mặc kệ, tay thơm vẫn bóc trúng mã đẹp.
Em nhỡ tay bóc chị bikini và đối thủ cùng bay trên trời của chị ấy, không biết chị ấy có cho an dep không?

4.500 cổ thôi, vậy mà mất gần 200 triệu.
Những người cùng khổ, huhu, em thảm chắc thua chị, bán gần hết trước đó 1 tuần, ai ngờ bắt đáy sớm vào phiên thứ 2 sớm có 2h thôi mà giờ tết mất vui...Thôi, ráng gồng chị ơi, nếu chủ tịch FED không hawkish thì cửa cao là các anh MMs sẽ cố đẩy vượt 1,200. Giờ thì hãy cứ hi vọng và cầu nguyện thôi :63:

Những người cùng khổ, huhu, em thảm chắc thua chị, bán gần hết trước đó 1 tuần, ai ngờ bắt đáy sớm vào phiên thứ 2 sớm có 2h thôi mà giờ tết mất vui...Thôi, ráng gồng chị ơi, nếu chủ tịch FED không hawkish thì cửa cao là các anh MMs sẽ cố đẩy vượt 1,200. Giờ thì hãy cứ hi vọng và cầu nguyện thôi :63:
Anh Hoàng Linh hay chơi con này mà đợt này hình như cũng không có.

Có lẽ trường hợp này mình cũng xác định đầu tư lâu dài gống NTC nên chỉ tiếc là chưa biết tận dụng cơ hội để gia tăng lợi nhuận hoặc cổ phiếu chứ không có cảm giác tiếc xót như người bị mất tiền.

Mấy cái đó là chất kết dính tạm thời, vô lửa là nó cháy hết, chẳng ăn nhập gì đến men màu, vậy là phí tiền rùi... Khi nào hứng tui nói tiếp về cái formula của tui... :19:
Thầy ngành hóa polymer phải không ạ?
Khi bắt đầu trend đế giày thể thao có lớp đệm hơi, Adidas và Nike cũng cạnh tranh ngầm xài senegal gum + additives để gắn kết 2 loại vật liệu làm cái đế giày.

Status
Not open for further replies.
Back