Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Giờ mới đươc xem trọn vẹn quăng ta cái boong. bài nhảm nhưng funny a ka ka
cám ơn anh Bò
Anh toàn nghe củ điển í
Nhưng thỉnh thoảng có hot trend youtube thì quan tâm chút, để xem cách người ta làm content đong xèng youtube, cái thứ 2 là những dịp xuân về thì nghe bài rộn ràng vui vui fun fun cho có không khí hehe

OK.
Nhìn chart thì em có cửa ăn 70%.
Đánh giá khách quan phiên hôm nay:
-Hiệu ứng DJ.
-Tâm lý bên mua và bên bán đều canh nhau từng ly.
-TT vào điềm cân bằng.Nếu DJ ko có cú rơi mạnh thì TT sẽ ổn,nhưng với ĐK:
+Thanh khoản phải tăng thêm 30%,còn thanh khoản 2 phiên tới ko tăng =>tiền bán mấy phiên qua có rút ra.
Em cảm ơn anh ạ, em chỉ nhìn vào Phố Dum, tím quá trời thì đúng ra là phải nhảy nhót...chứ im lặng, em lại buông tên...cùng lắm là Hòa, không thì Phát...cờ bạc và cờ bạc anh ạ!
À mà nếu có tiếc, em chỉ tiếc là BBs không cho sọc = giá cơ sở thôi hà...bắt em chấp tận 7 giá...khỉ thật!

Anh toàn nghe củ điển í
Nhưng thỉnh thoảng có hot trend youtube thì quan tâm chút, để xem cách người ta làm content đong xèng youtube, cái thứ 2 là những dịp xuân về thì nghe bài rộn ràng vui vui fun fun cho có không khí hehe
của anh đây, vừa classic vừa điên này

Em cảm ơn anh ạ, em chỉ nhìn vào Phố Dum, tím quá trời thì đúng ra là phải nhảy nhót...chứ im lặng, em lại buông tên...cùng lắm là Hòa, không thì Phát...cờ bạc và cờ bạc anh ạ!
À mà nếu có tiếc, em chỉ tiếc là BBs không cho sọc = giá cơ sở thôi hà...bắt em chấp tận 7 giá...khỉ thật!
HĐ tháng 2 hay 3?
DJ dự sẽ xuống 22.7(MA 200)-23K.Nếu dịp nghỉ TẾT mà nó rơi thì khó xử lý.
Nhưng Sọc HĐ tháng 3 thì 100% thắng.

Nhảy nhót bây giờ, ngay lúc này, sau 2 phiên sập hầm, thì phản cảm lắm bác :19:
Còn im lặng, là muốn bảng điện trả lời, lớn hết cả rồi, nhặng xị nhí nhố kỳ cục lắm :21:

Còn im lặng, là muốn bảng điện trả lời, lớn hết cả rồi, nhặng xị nhí nhố kỳ cục lắm :21:
Dạ, em cảm ơn anh đã phân toách ạ...
Em chỉ cần hình thức, không cần nội dung ạ... cũng như em chỉ cần cái vía, còn chủ vía oánh đấm ra sao, em cũng không quá quan trọng...
Cảm ơn anh Hoa Sen lần nữa ạ!

Đang hùi hụp ông ui
Người cầm tiền cũng hùi hụp chả nhẽ mình kẹp tiền dồi sao
Người kẹp cổ cũng hùi hụp sợ hum ni không bán mai mốt nó giảm thì seo, hoặc bán humni mai nó tăng nữa thì seo
Người bắt đáy cũng hùi hụp T3 về có sống không đây
Mí ông sọc thắng lớn thì không dám nhảy vì sợ bị oánh phù mỏ
Hùi hụp sao dám nhảy chài
ps: Thơ, not văn xuôi

em được hướng dẫn là thường khi MACD cắt dưới 0 ( xảy ra với SBT tuần trước) thì nó thường ở lại dưới đó lâu lâu
đã kiểm chứng khá chính xác.
như mọi khi, loại trừ lái mạnh tay bạo ví:1:
Hình như lâu rồi em không nhìn MACD nữa, dù trước vẫn dùng :1:
Ca này khó mợ ạ (SBT), chart chỉ dùng được đôi chút, như bác Chim còn chật vật kìa.
Em nghĩ cách tạo đáy của phần lớn CP đều giống nhau, khi thanh khoản cạn kiệt.
Ào ào nháo nhào thì giống với cào cao hơn :4:

Last edited:
Đang hùi hụp ông ui
Người cầm tiền cũng hùi hụp chả nhẽ mình kẹp tiền dồi sao
Người kẹp cổ cũng hùi hụp sợ hum ni không bán mai mốt nó giảm thì seo, hoặc bán humni mai nó tăng nữa thì seo
Người bắt đáy cũng hùi hụp T3 về có sống không đây
Mí ông sọc thắng lớn thì không dám nhảy vì sợ bị oánh phù mỏ
Hùi hụp sao dám nhảy chài
ps: Thơ, not văn xuôi
kiểu đó thở không nổi chứ sao mà hùi hụp :21:
hình như nhiều người quyết định không tháo gông :21:

Status
Not open for further replies.
Back