Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
hôm nay thấy FLC chạy, sáng chị Colaido đề cập, chắc có vẻ vậy. Nhưng thôi, em trung thành với a.Hưng cho lành, Xoài thì vất đó rồi, a.Huy thì hơi thất vọng. Tiền còn lại chắc tìm con khác chứ ko dám chơi penny
P/S mọi người mua bán nhiều tí cho a.Hưng lên đầu 4x cho lẹ.
anh Huy là cổ nào ợ?

hôm nay thấy FLC chạy, sáng chị Colaido đề cập, chắc có vẻ vậy. Nhưng thôi, em trung thành với a.Hưng cho lành, Xoài thì vất đó rồi, a.Huy thì hơi thất vọng. Tiền còn lại chắc tìm con khác chứ ko dám chơi penny
P/S mọi người mua bán nhiều tí cho a.Hưng lên đầu 4x cho lẹ.
Mình thị lại thấy bác Hồ đẹp hơn anh Hưng nhiều.

Sau em cứ có cảm giác sau Tết là đến thời của mốc cống các Thầy ạ.
Thầy nào post lâu rồi không nhớ rõ, sau khi kéo hết trụ, blue... rồi lại đến mốc cống.
Em vừa ngó thấy dép rách thuở nào tự dưng tím tái, mấy con đầu cơ nhà anh tỷ cũng chạy xì khói.
Đợi thêm vài phiên trước Tết xem sao?
Nhanh thì chiều nay,chậm thì trưa mai,lúc đó xem xét tiếp.

Em nghĩ kể từ đây VNi sẽ lệch pha với Dj. Cú rơi Dj cả TGioi cũng chao đảo theo, nhưng chứng vịt lộn mà Anh. Chả lẽ dùng trụ kéo qua 1000 cho đẹp rồi đạp sao. Tất cả có Đ a n g lo. :21:
(P/S: mặc kệ Vni, tay thơm bóc trúng mã chạy thôi. Cô thương là có hết.)
Tuỳ theo g/đ của TT em,nhất là lúc TT mình cần mồi+cần support tiền ngoại.

Phố mình cứ canh me chị tay to anh ạ... chị là đầu đàn, dẫn team kách mệnh xung phong mà... chị toàn canh Mẽo, thì mình cũng canh Mẽo... Japan thì đã có Thiết Gia lo liệu...hihi
:24::24::24:
Nói thật với Cào là mình vẫn đang thử cái thí nghiệm là lỡ ngay ngày mai mình chết hoặc mất khả năng nhận thức thì tiền bạc để nuôi con có thể để dưới dạng cổ phiếu được không? Do vậy đang cố lập 1 danh mục mà ít cần sự theo dõi diễn biến giá cả và càng ít hơn sự can thiệp trong những đợt TT biến động. Với 1 danh mục như vậy 30%/năm là tạm đủ.

:24::24::24:
Nói thật với Cào là mình vẫn đang thử cái thí nghiệm là lỡ ngay ngày mai mình chết hoặc mất khả năng nhận thức thì tiền bạc để nuôi con có thể để dưới dạng cổ phiếu được không? Do vậy đang cố lập 1 danh mục mà ít cần sự theo dõi diễn biến giá cả và càng ít hơn sự can thiệp trong những đợt TT biến động. Với 1 danh mục như vậy 30%/năm là tạm đủ.
Chời ơi, lá số chị nó bán đứng chị rồi... Lai nhân cung ở Tài Bạch, thì cả đời lao tâm về Phương thức kiếm tiền... chứ không phải là tiền... em nói lâu rồi mà...sao chị hay quên thế nhỉ?hihi

Status
Not open for further replies.
Back