Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Cứ châm cứu đi rồi chị sẽ thấy thích đấy.... cú sọt >140 pts vừa rồi đánh đúng hướng có vài phiên ăn 50% tk đấy... chị thâý kích thích ko...
Nhưng e phải nói thiệt: Not your style :103:
Bò Thần style... em chú thêm cho rõ ràng ạ! 50tr lên 70tr...tối ra ở phòng trọ luôn...oách xà lách thặt!!!

Em thấy nó vượt ACB,STB ngày xưa rồi.
Các NH hiện đang bị vòng kim cô là hạn mức tăng trưởng tín dụng.Nhưng cho vay tiêu dùng như VPB thì thì ko bị áp trần room.
VPB như là ACB thời anh Kiên ấy.
Còn HPG thì chị hiểu là có nhiều rủi ro thường trực.
Cơ bản là chưa thấy phục tài lãnh đạo bên đó lắm. Không như anh Long, thương hiệu cả công ty lẫn cá nhân đều đã được thử thách.

Thị thường sập mà anh ngồi vểnh râu ở Caravelle hotel thì biết chất nhau roài đấy :orange10:
Chủ lò gốm thịnh vượng nhất phố VC... Chỉ có anh Minh Long mới có khả năng ks...nhưng em e, a ML cũng phải bỏ cuộc chơi...vì độ lệch tuổi tác... 20 năm sau, anh Bò Thần sẽ vượt lên...hihi
Hihi, khen toy nữa đi hihi

Cứ châm cứu đi rồi chị sẽ thấy thích đấy.... cú sọt >140 pts vừa rồi đánh đúng hướng có vài phiên ăn 50% tk đấy... chị thâý kích thích ko...
Nhưng e phải nói thiệt: Not your style :103:
Chị @TTN chỉ yêu cầu 30%/năm, sọt FUT 50%/tuần sao không châm kíu?

Last edited:
Sau em cứ có cảm giác sau Tết là đến thời của mốc cống các Thầy ạ.
Thầy nào post lâu rồi không nhớ rõ, sau khi kéo hết trụ, blue... rồi lại đến mốc cống.
Em vừa ngó thấy dép rách thuở nào tự dưng tím tái, mấy con đầu cơ nhà anh tỷ cũng chạy xì khói.

Đẹp và khỏe nhất sòng, chỉ có thể là Bíp Bíp... công bằng và không phiến diện... người gì mà mạnh mẽ gứm, scandal mà không chịu gục ngã... chắc Mệnh phải có 3 con 1 trỗ... em đi soi lá số nhoát...rồi báo cáo lại anh zai Bò Thần nhóe... Thánh Banh Càng, tại VC phố...kkk

Đẹp và khỏe nhất sòng, chỉ có thể là Bíp Bíp... công bằng và không phiến diện... người gì mà mạnh mẽ gứm, scandal mà không chịu gục ngã... chắc Mệnh phải có 3 con 1 trỗ... em đi soi lá số nhoát...rồi báo cáo lại anh zai Bò Thần nhóe... Thánh Banh Càng, tại VC phố...kkk
Hum qua sáng mình bảo Bìm Bịp thơm nhưng mừ giọng mình lúc đó íu quá nên mọi người chả xem ra cái giề hiu hiu

Sau em cứ có cảm giác sau Tết là đến thời của mốc cống các Thầy ạ.
Thầy nào post lâu rồi không nhớ rõ, sau khi kéo hết trụ, blue... rồi lại đến mốc cống.
Em vừa ngó thấy dép rách thuở nào tự dưng tím tái, mấy con đầu cơ nhà anh tỷ cũng chạy xì khói.
hôm nay thấy FLC chạy, sáng chị Colaido đề cập, chắc có vẻ vậy. Nhưng thôi, em trung thành với a.Hưng cho lành, Xoài thì vất đó rồi, a.Huy thì hơi thất vọng. Tiền còn lại chắc tìm con khác chứ ko dám chơi penny
P/S mọi người mua bán nhiều tí cho a.Hưng lên đầu 4x cho lẹ.

Bik đâu, thơm là lấp gap giá thơm, múc cùng nhắm nỗ thêm 5-7% chứ mấy, không mợt gin thì tẹt ga đi, chứ hem phải nói là có tín hiệu múc
Ý mình là nếu thực sự ngon, bổ , rẻ thì với 1 cổ phiếu thanh khoản tốt như vậy tay to sẽ tranh mua và nó sẽ hồi nhanh hơn là nằm bẹp sàn đến phút cuối.

Status
Not open for further replies.
Back