Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Mây hôm nay ko thấy Thiết Đô đốc nhỉ?
@Hoàng Gia Linh :em bói quẻ vụ Thiết đô đốc đi...
Thiết gia đã bỏ chạy 3 ngày rồi anh ạ, niềm tin đã bị lung lay... với lại, Thiết gia nhìn xa và đánh ngắn, giống xì tai của Bàng huynh... Giờ Thiết gia có onl thì cũng không còn ý nghĩa gì với em cả...bỏ acc Lạc Tiên cũng vì Thiết gia...mất Lạt Ma thì Lạc Tiên không còn hứng thú...hihi
Thiết Gia với cả Táo Gia, nhìn tưởng khác nhau, nhưng cuối cuôn đường lại giống nhau... đều dùng Tẩu vi thượng kế...hihi...

31/1/18 Trăng huyết,...địa chấn...sắp rồi @Hoàng Gia Linh hen...cẩn thận
Chuẩn bị đạn SỌC FUT,cứ đợi nó xảy ra đã.
Sọc FUT thì em vẫn cứ sọc nếu đỉnh VN30 không bị BO anh ạ... nhưng mà sọc trong yên lặng...sọc công khai, khẩu nghiệp vác vai ngay, em nghiệm ra là thế...2-3 lần rồi... sáng có nhắc lão Pháp Sư rồ ại!!!

Cắt hoà vốn lõm phí, lỗ thêm 1 ít của lô nhồi, weekend không háp pi lắm anh ạ :24:.
Kệ chứ, cuối tuần thì vẫn phải háp pi...hihi
Ps: Em có 46 giá làm vốn rồi Thầy ợ, tiếp tục giấc mộng thâu tóm sòng bài như Tứ ca ca... đúng là Lộc ai nấy hưởng thật... người ăn kẻ thua khi cùng hướng và cùng vạch xuất phát...vụ này pó tay!!! :103:

Kệ chứ, cuối tuần thì vẫn phải háp pi...hihi
Ps: Em có 46 giá làm vốn rồi Thầy ợ, tiếp tục giấc mộng thâu tóm sòng bài như Tứ ca ca... đúng là Lộc ai nấy hưởng thật... người ăn kẻ thua khi cùng hướng và cùng vạch xuất phát...vụ này pó tay!!! :103:
Cắt đúng đỉnh =)))). Má, mất tự tin quá.

Status
Not open for further replies.
Back